Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Tư vấn mẹo làm tóc đẹp mà ko cần dùng thuốc hóa chất

Các mẹ ơi tình hình e đang rất là buồn và não lòng não ruột đây ah. Chẳng là e đang định để gần tết đi làm tóc cho đẹp và mới để đón tết, nhưng mà e vừa phát hiện ra là mình mang bầu các mẹ ah, bây giờ tóc tai thì xù xì, da thì xanh xao. Nhìn vừa già vừa xấu, đi ra ngoài thì thiếu tự tin. Các mẹ ai có kinh nghiệm gì về các kiểu tóc đẹp mà không cần dùng thuốc để ép uốn hay nhuộm không ah. Tóc e vốn cũng ko được suôn mượt gì cho lắm, hơi xơ và quăn, trán e thì cao mà tóc mái thì ít nữa....
    Tư vấn giúp e nhé các mẹ!

mẹ có nhiều tóc làm kiểu cũng dễ, mình tóc lưa thưa chả mấy sợi. buồn khiếp, nhìn mọi người tóc dài, óng mượt mà ghen tị. mẹ có thai rồi thì mình thấy các chị làm chung hay cắt kiểu cao lên

tóc em lại xù xù mẹ ah, giờ cắt ngắn ngắn rùi cột cao lên cho nó gọn thui

dùng lô điện cuốn xoăn tạo kiểu í chị vì là lô điện nên tóc nhanh xoăn, giữ dc tương đối lâu, mội tội chắc hại tóc e thấy trên mạng có bán nhìu lắm

tớ cũng sợ hại tóc ý, vì tóc bà bầu hay bị xơ và yếu lắm

chị ơi, hồi xưa em có đọc được cách nhuộm tóc bằng trà hoặc cà phê ấy. Em đã thử ủ cà phê, phần đuôi tóc thì có ảnh lên màu chút, nhưng tóc mềm đi nhiều. Em nghĩ việc trước mắt là chị cố gắng làm cho tóc mềm mại bằng việc ủ tóc này, hoặc ủ bia/trừng gà/cà phê...Da mặt xanh xao thì cần uống nhiều nước, ăn nhiều hoa quả bổ dưỡng, đắp mặt nạ khoai tây sữa tươi/cà chua/mật ong/trứng gà rất hiệu quả chị ạ. Chúc chị là 1 bà bầu xinh đẹp

cảm ơn bạn nhiều nhé, mình đợt trước cũng hay đắp mặt lắm, nhưng từ đợt bầu bì đến giờ mệt nên cũng ko chăm sóc gì cả....tối về mình bắt đầu công cuộc làm đẹp thui, không thể để nhan sắc đi xuống thế này được, mua hẳn gói cà phê về ủ tóc.....

mẹ nó có nhu cầu chăm sóc tóc = các sp cho tóc hư tổn thì pm e nha ) chúc mẹ nó tóc đẹp đón tết