Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Cửa hàng này mới khai trương em thấy quảng cáo rầm rộ lắm. Em họ em làm thợ chính ở đấy nhưng nó không cho em ra đấy nhuộm vì nó bảo ở đấy toàn dùng thuốc nhuộm hàng nhái, toàn đồ nhập ở Trung Quốc. Nó bảo em tự mua thuốc về rồi nó nhuộm cho. Mấy hôm nữa em nhuộm có chị nào muốn nhuộm cùng không thì qua nhà em nhuộm cho vui.

Đúng là về tóc tai và mấy vụ làm đẹp thì không nên tham rẻ!

Bạn em cũng mới làm xoăn ở đây xong. Nhìn trông già và tóc bị xơ lắm. Công nhận hàng này quảng cáo ác liệt thật!

Hôm trước mình có uốn tóc ở đây. Lúc cửa hàng sấy trông đẹp lắm, nhưng về nhà gội đầu xong tóc không còn ra hình thù gì hết. Mình bỏ luôn cái ý định quay lại đó nhuộm tóc.

Em đã từng cắt ở đây và hôi hận. Tội của em là tham quà khuyến mại 50%. Ban đầu cắt xong cũng có ý định nhuộm, nhưng cắt xong thì chạy mất dép.

Mẹ nó đừng ham rẻ quá, dùng hàng tàu vừa hại tóc vừa hại sức khỏe. Mẹ nó đến mấy salon tóc uy tín như Mai Lan, Thúy Lan, Thu Hoài ấy, mấy chị ấy thợ lâu năm, cũng chả quảng cáo gì nhưng khách tự giới thiệu nhau đến, quan trọng là không có chuyện treo đầu dê bán thịt chó, mình chọn loại nào là các chị làm đúng loại ấy. Hoặc mẹ nó vào mục tiệm tóc đẹp ấy tham khảo địa chỉ uy tín :X

Cửa hàng này ngay gần nhà mình. Chị dâu mình cũng qua đây uốn tóc vì đang sale off 50%. Mình chỉ đi cùng vì mình lại hay làm tóc ở quán bên cạnh.
    Nhận xét về salon Davis Kiên thì mình thấy hàng này làm việc theo một phong cách công nghiệp ồ ạt. Mấy kiểu tóc của các khách hôm đấy làm thì mình thấy tất cả đều giống hệt nhau. Anh Kiên là cái anh đầu trọc, anh này được cái ăn nói dẻo, khéo nhưng bị ngọng. Chị mình uốn ở đấy xong thì chính tay anh Kiên sấy (sấy y như 1 khách làm trước chị mình). Nói chung anh này sấy đẹp. Ở cửa hàng tóc chị mình trông khá lung linh. Nhưng hôm vừa rồi gội đầu thì tóc mất dáng luôn. Chân tóc có vết gãy. Cái này có thể do bạn ý quấn sát da đầu quá hoặc do thuốc không tốt. Nhưng nói chung mình thấy không đẹp, bản thân chị mình thì kêu tóc rất khô và xơ.

Mấy cửa hàng kiểu giám giá hay voucher như này không nên bước vào. Câu kéo công nghiệp lắm.

Trời !!!
    Em lập top xong em chủ quan không quay lại đọc, hôm qua vừa ra Davis Kiên uốn tóc. Hix, sáng nay ngủ dậy tóc bị xù bông luôn. Anh ý uốn cho em bằng xoăn tay chứ không phải xoăn máy như lần trước em làm ở Hùng Kim Mã. Không biết có nên quay lại anh Kiên để bảo hành không?

Các Chủ đề tương tự

1. Hair Salon nào sử dụng sản phẩm chính hãng ở Hà Nội?
    Bởi TieuBach trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:36 PM
  2. Hair Salon Zama213. Đã ai cắt tóc ở đây đẹp chưa ạ?
    Bởi hunghuland trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-30-2014, 05:31 AM
  3. Cửa hàng cắt tóc đẹp AN AN HAIR SALON - Vương Thừa Vũ
    Bởi linhkiendientuso1 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-10-2014, 08:16 AM
  4. Nhà mình có ai làm tóc ở Tùng Linh hair salon 91 Hàng mã chưa ạ?
    Bởi vemaybayduyduc trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-05-2014, 05:48 AM
  5. Đã mẹ nào cắt tóc ở salon MONACO 180 Lạc Trung chưa?
    Bởi phuongtrang5890 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-21-2009, 05:04 PM