Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Dây buộc tóc đính đá ! Ở đâu đẹp mà rẻ ???

Mình muốn mua dây buộc tóc đính đá, xem ở Tràng Tiền Plaza thấy đẹp nhưng nghĩ chắc là mắc mà ra Cầu Gỗ thì không dám vì ở đó nói thách kinh khủng mà đi mua cứ chỉ sợ người ta chửi mình. Có mẹ nào biết chỉ giùm !

lên Lạng Sơn đê Cực rẻ
    Còn nếu không lên Hàng Đường Nhưng ở đấy có hàng bán lẻ , hàng không Vào phải hàng bán buôn còn bị đuổi ra ngay lập tức

Bạn ra Cầu Gỗ ấy, đi xuôi theo đường Cầu Gỗ ( đúng chiều đường nhé) đến đoạn giữa phố, bên tay phải, ngay cạnh cửa hàng Triump có 1 em bán hàng có cái tủ nhỏ, em đấy bán giá rất hợp lý, 1 cái dây buộc tóc đính đá em ấy bán khoảng 140k thì bên kia đường nhà Phúc - lộc - thọ và mấy nhà kia phải bán 200 - 250k.

Trích dẫn Gửi bởi lam anh
    Bạn ra Cầu Gỗ ấy, đi xuôi theo đường Cầu Gỗ ( đúng chiều đường nhé) đến đoạn giữa phố, bên tay phải, ngay cạnh cửa hàng Triump có 1 em bán hàng có cái tủ nhỏ, em đấy bán giá rất hợp lý, 1 cái dây buộc tóc đính đá em ấy bán khoảng 140k thì bên kia đường nhà Phúc - lộc - thọ và mấy nhà kia phải bán 200 - 250k.
    K có địa chỉ cụ thể hả bạn. Để mình mò ra đấy xem sao

Trích dẫn Gửi bởi lam anh
    Mà bạn ơi cả phố bán buộc tóc. Cạnh CH Triump thì canh bên trái hay bên phải. Đi dọc xuôi chiều thì đến CH Triump trc hay đến CH buộc tóc của em ý trc

Trích dẫn Gửi bởi Me cua Ti
    K có địa chỉ cụ thể hả bạn. Để mình mò ra đấy xem sao
    Mình cũng không nhớ địa chỉ, vì người ta bán ngoài đường mà, ngay ngoài cửa của cửa hàng Triump ấy, đối diện Phúc LỘc Thọ luôn.

Bạn ơi, ra phố Đội Cấn mà mua, rẻ hơn chỗ khác rất nhiều.
    VD: Cây nấm nhỏ - 36 Đội Cấn; Hải Phượng - 100 Đội Cấn; 1 cửa hàng gần đối diện với Cây nấm nhỏ nữa.
    Mình thường mua ở 3 hàng đấy, ngoài ra còn khá nhiều hàng khác trên phố. Bạn thử xem có mua được gì ko nhé!

Nhiều thông tin hay quá. Cảm ơn mọi người nhiều nha !

em hay mua ở hiệu sách Tiến Thọ gần đường Láng ấy, em vào đó mua sách tiện thể mua luôn