Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Tóc nhuọm vật lý đã ai thử chưa

Mình thấy có người bạn nhuộm tóc vật lý, tóc chị ấy ép, ngắn qua tai và mỏng, đẹp dã man luôn, đều màu và tóc mềm mượt như nhung, mượt hơn cả cái tóc ban đầu vốn đã đẹp của chị ấy. Mình quên không hỏi giá, nhưng hỏi tiệm gần nhà nó cũng làm thì bảo với tóc dài và dày như mình phải gần 4tr.
    Ai nhuộm tóc vật lý của Gollwell chưa cho ý kiến nhé.

Chao chi! minh la chuyen vien ki thuat toc ! mình xin góp ý vấn đề của bạn ! Goldwell hoạt động trên cơ sở dùng lực hút tĩnh điện để đưa các hạt màu vào bên trong sợi tóc theo các nguyên tắc vật lý. Chỉ bao gồm các hạt màu nhuộm trực tiếp, Elumen không chứa các hóa chất (MEA, Amoniac) và hoàn toàn không có phản ứng hóa học, nên không có khả năng gây hại cho sức khỏe. Trong thực tế, Elumen được Hiệp hội Y khoa Canada và Mỹ khuyên dùng trong các trường hợp không thể dùng các loại màu nhuộm khác, như bệnh nhân đang hóa trị liệu.Cơ chế hoạt động vật lý này là hoàn toàn tự nhiên, đảm bảo độ bền màu hơn cả màu nhuộm vĩnh cửu. Độ pH xấp xỉ 3 giúp Elumen vừa hoạt động như màu nhuộm, vừa hoạt động như một dạng dầu hấp giúp đóng biểu bì tóc, làm tóc trở nên săn chắc và khôi phục các hư tổn đã có từ trước. Elumen đặc biệt hấp dẫn đối với dịch vụ nhuộm highlights, tạo nên những lọn tóc tươi rói, nổi bật
    Ban nen dung san pham nay ! họac sản phẩm nhuộm phủ bóng của lore'a .

Trích dẫn Gửi bởi Hairlove
    Chao chi! minh la chuyen vien ki thuat toc ! mình xin góp ý vấn đề của bạn ! Goldwell hoạt động trên cơ sở dùng lực hút tĩnh điện để đưa các hạt màu vào bên trong sợi tóc theo các nguyên tắc vật lý. Chỉ bao gồm các hạt màu nhuộm trực tiếp, Elumen không chứa các hóa chất (MEA, Amoniac) và hoàn toàn không có phản ứng hóa học, nên không có khả năng gây hại cho sức khỏe. Trong thực tế, Elumen được Hiệp hội Y khoa Canada và Mỹ khuyên dùng trong các trường hợp không thể dùng các loại màu nhuộm khác, như bệnh nhân đang hóa trị liệu.Cơ chế hoạt động vật lý này là hoàn toàn tự nhiên, đảm bảo độ bền màu hơn cả màu nhuộm vĩnh cửu. Độ pH xấp xỉ 3 giúp Elumen vừa hoạt động như màu nhuộm, vừa hoạt động như một dạng dầu hấp giúp đóng biểu bì tóc, làm tóc trở nên săn chắc và khôi phục các hư tổn đã có từ trước. Elumen đặc biệt hấp dẫn đối với dịch vụ nhuộm highlights, tạo nên những lọn tóc tươi rói, nổi bật
    Ban nen dung san pham nay ! họac sản phẩm nhuộm phủ bóng của lore'a .
    Có thể tư vấn thêm cho mình về giá cả nhuộm màu vật lý không, tóc mình dày và dài ngang lưng. Mình vừa uốn xong thấy khô tóc lắm, nhuộm cũng không được đẹp dù đã qua phủ bóng. Giờ mình có thể làm gì để tóc thật mềm bóng khi mà đang khô thế này ?

Tóc bạn dài và dầy thì tầm 4tr là ở mức trung bình cao, tầm 3-3tr5 theo như mình được biết. Mình cũng thích dòng nhuộm này vì nó rất chi là hữu ích cho bạn nào tóc hư tổn.

nhuộm vật lý là thế nào nhỉ ?

Đắt thế này thì mấy ai nhuộm nhỉ, nhuộm không mà đã 4tr , lại còn làm xoăn, phủ bóng.... chắc chỉ hội diễn viên ca sĩ mới làm .

chuyên viên kt mà k hướng dẫn cho các chị e biết,màu nhuộm vật lí giúp màu nhuộm không phai màu trong vòng bao
    lâu,có thể k phai màu?

Nhuộm vật lý khác phủ bóng mà bạn,mình cũng nhuộm + phủ bóng =1300 mềm bóng lắm

Nhuộm vl là thế nào các chơ? nghe lạ quá

Các Chủ đề tương tự

1. Nhuộm tóc bằng thuốc nhuộm Inoa của Loreal
    Bởi thaonhi12 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2014, 07:59 AM