Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi Con_chim_hư_hư
    mẹ nó ơi, tớ gội Davines thích cực, gội thôi mà ai cũng tưởng vừa đi ép tóc về
    lúc đầu thì tóc tớ cũng khô xơ gẫy xấu lắm
    sau đó gội cadus khoảng 1 năm thấy cũng đỡ nhiều
    sau đó ép 1 lần, rồi dùng davines luôn
    Đúng vậy, ko có gì bằng Davines đâu, ngày trước tóc mình cũng chi ép có 1 lần thôi mà bị chẻ ngọn và gẫy nữa, nhưng sau khi dùng hấp nounou của Davines thấy đỡ hẳn, và mình đã thử dùng các SP khác đều tốt cả, bây giờ mình để đầu mì tôm cũng ko sao, đó chính là lý do mình rất thích dòng sản phẩm Davines, nếu bạn còn băn khoăn sao bạn ko thử dùng SP size nhỏ thôi, vì giá cũng ko cao lắm.
    Bạn nào muốn biết rõ hơn về các dòng SP này, mình gửi link: http://hanghieu.mobi/home/index.php?...lery&Itemid=32

Bạn nên xài Dầu gội Dove chung với dầu xả, và bạn nên mua thêm hủ ủ tóc hư tổn
    Hàng VN chất lượng cao mà

Trích dẫn Gửi bởi Con_chim_hư_hư
    mẹ nó ơi, tớ gội Davines thích cực, gội thôi mà ai cũng tưởng vừa đi ép tóc về
    lúc đầu thì tóc tớ cũng khô xơ gẫy xấu lắm
    sau đó gội cadus khoảng 1 năm thấy cũng đỡ nhiều
    sau đó ép 1 lần, rồi dùng davines luôn
    Davines tùy từng ng` hợp thôi bạn ạ . Tuy nó là 1 trong số những loại dầu gội đắt tiền nhất hiện tại nhưng ko phải ai cũng hợp . Như mình ko hợp , và mình thấy rất nhiều ng` cũng chê Davines và ko hợp. Nhưng nếu hợp thì xổ ôi , khỏi phải bàn. tóc tai miễn chê luôn ,mượt mà đẹp lắm.
    CÒn dầu gội của Tigi cũng bình thường thôi. Tigi thiên về các sản phẩm dưỡng tóc và tạo kiểu hơn chứ dầu gội nhièu ng` chê khô và rít lắm , mùi của nó thì rất thơm . Mình cũng từng gội Tigi nhưng ko ưa
    Hiện tại mình đang gội Swarzchkof của Đức , Ok lắm, mình lại thích mùi S cực kì, ở thị trường mấy hãng mp như Xuân Thủy vv... các thứ toàn hàng giả. Dầu gội này mình toàn mua trong Salon Phương J'dore của chị Phương ANh, đắt nhưng xắt ra miếng
    Tóc bạn quá khô như vậy bạn thử dùng dầu gội 3a xem. Chai màu nâu cafe ý.

Bạn hỏi thế này khó trả lời quá vì dầu gội cũng như mp, cái này hợp cái kia lại ko:Sigh::Sigh::Sigh: phải tốn tiền và thời gian mới nhận ra chân lý bạn ạ. Cá nhân tớ thì cực hợp FUDGE và bộ LOVE của Davines:Smiling::Smiling::Smiling: vì tóc tớ làm xoăn nên dễ khô lắm nhưng dùng hai cái này cứ gọi là ngon hẳn:Laughing:

Hì, các mẹ không để ý là mẹ cunbibong hỏi câu này cách đây đã hơn 3 năm, chắc mẹ ấy cũng đã tìm được câu trả lời rồi:Smiling:.

Trích dẫn Gửi bởi Mecongai
    Hì, các mẹ không để ý là mẹ cunbibong hỏi câu này cách đây đã hơn 3 năm, chắc mẹ ấy cũng đã tìm được câu trả lời rồi:Smiling:.
    Ờ nhỉ!!!:Laughing::Laughing::Laughing:
    Mẹ cunbibong cho mình hỏi là tóc mẹ nó đã đỡ khô chưa?Rút cục là mẹ nó dùng dầu gì vậy? (các mẹ thông thái coi như mình hỏi câu này lại từ đầu thay cho câu của mẹ cunbibong nhé!vì tóc mình khô, xơ quá!mình đang dùng thử bộ L'oreal rồi, k biết có phục hồi được không)

các mẹ tham khảo hãng này xem, mình dùng mấy thứ tạo kiểu thì quá tốt http://www.cosmart.com.vn/default.as...&zone=31&ID=65

KN của mình thì xài H&S dòng Chăm sóc da đầu ý ! Nếu ngày nào cũng gội thì nên sài DG bồ kết Thorakao + chanh,mượt tóc lém! Tuy sài DG ko thì hơi zít tóc ! hi

Trích dẫn Gửi bởi yeudehocyeu
    KN của mình thì xài H&S dòng Chăm sóc da đầu ý ! Nếu ngày nào cũng gội thì nên sài DG bồ kết Thorakao + chanh,mượt tóc lém! Tuy sài DG ko thì hơi zít tóc ! hi
    Trước đây mình đã từng gội đầu bằng bồ dùng bồ kết trái mua ở chợ, cách này rất mượt cho tóc, nhưng chưa dùng SP của Thoarakao bao giờ .

Mẹ nó dùng thử Nutri của Alfaparf Milano xem. Nó có huyết thanh dành phục hồi tóc khô xơ và chẻ ngọn rất tốt.