Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Các mẹ cho em review về salon le soleil(g.võ) và nghĩa trần(đình ngang) - hà nội

hi các mẹ
    tình hình là e có ý định làm xoăn. Lần trước em làm ở chỗ Phương Giảng võ (nghe bảo học trò cũ ông Shin), mà làm xoăn dài xấu kinh hoàng. Tóc em làm bị hỏng, đến sửa rồi vẫn xấu. Em nản lắm. Mà giá ở đấy còn chát. Em để ý thấy thuốc ở đó còn ko phải loại xịn nữa, vậy mà bị chém hơn 1tr8 quả đầu. Xót ghê gớm ý. Hậu quả là tóc em giờ bị xơ và rụng nhiều lắm.
    Nên giờ em muốn đi làm xoăn lại. Mà dính chưởng lần trước rồi nên em sợ lắm. Quyết định phải tìm hiểu thật kỹ trước khi đi làm xoăn.
    Em tìm trên Facebook thấy có 2 tiệm được nhiều like, mà hình ảnh tóc tai đưa lên cũng đẹp lắm. Đấy là salon Le Soleil - có 2 cơ sở: triệu việt vương và Giảng võ, Salon Nghĩa trần trên Đình ngang
    Em đang băn khoăn không biết nên đi làm ở tiệm nào. Bên Le Soleil thuốc có vẻ xịn, còn Nghĩa trần ko thấy nói dùng thuốc nào. Em cũng ko biết có tin tưởng được không, vì cả 2 salon này đều đc quảng cáo rất rầm rộ trên fb. Em chỉ sợ treo đầu dê bán thịt chó thôi ý.
    Có mẹ nào đã làm ở mấy tiệm này chưa? Review giúp em với ạ
    Em cảm ơn các mẹ

Hồi trước mình và các chị cơ quan cũng làm tại Nghĩa Trần nhưng thấy bình thường lắm. Giờ cơ quan chuyển về Duy tân, cầu giấy mình làm ngay gần cơ quan giá cả phải chăng mà tóc ai cũng khen, mình không phải chăm sóc gì cả tóc tự nhiên đẹp lắm. Bạn mẹ tham khảo biết đâu lại hợp. nếu k nhầm thì 2 ngõ 76 Duy tân, cậu chủ trẻ làm nhiệt tình lắm. chúc mẹ có tóc ưng ý

Chị cùng phòng e mới là ở Le Soleil hơn 2 tuần! Làm xoăn. K đẹp chị ạ

hic thế à các mẹ
    chán quá cơ.thấy quảng cáo rầm rộ trên fb lắm, ảnh ọt post lên cũng ngon lành
    thời buổi này đúng là chả tin đc cái gì trên mạng các mẹ nhở.ôi em muốn đi làm xoăn quá mà chả biết chỗ nào làm

Í, bạn làm tóc chưa. Mình làm ở Nghĩa Trần, đẹp mà. Ở đó dùng L'oreal.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-29-2014, 11:38 PM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-02-2014, 01:51 AM
  3. salon hoàng tiến nhommua có ai cho e xin review ko ạ
    Bởi congtycanhdieuvang trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-11-2014, 10:01 AM
  4. Review 1 số salon tóc ở Hà Nội
    Bởi minhquan1910 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0