Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Tóc mỏng thì uốn xoăn cho bồng bềnh đi bạn . Còn địa chỉ thì bạn phải bảo bạn ở đâu thì mọi ng mới giới thiệu cho bạn đc hị hị

Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    tóc dầu thì tìm dầu gọi phù hợp tí, rồi dưỡng tóc cho mau ra, hạn chế uốn, duỗi nhuộm mẹ ơi,,,dễ bị rung tóc lắm

Trích dẫn Gửi bởi vibeobeo
    Tình hình là tóc e hơi mỏng, lại dầu nên hay bết. Nhờ các chị tư vấn giúp e nên duỗi phồng hay uốn thì đc ạ Làm đâu ô kê mà giá ê kô chỉ giúp e với E cảm ơn lắm lắm ạ
    tóc mỏng thì nên uốn cho tóc bồng bềnh bạn ạ nếu bạn ở HN thì pm mình cho địa chỉ

Trích dẫn Gửi bởi lilaphuong
    Tóc mỏng thì uốn xoăn cho bồng bềnh đi bạn . Còn địa chỉ thì bạn phải bảo bạn ở đâu thì mọi ng mới giới thiệu cho bạn đc hị hị
    Mình sợ uốn xong tóc hay rụng thì lại k dám ra đg vì hói đầu mất Mìn ở gvấp mà chỗ nào ok thì chạy tới thui, k ngại xa xôi j cả hehehe

Trích dẫn Gửi bởi womoon
    tóc dầu thì tìm dầu gọi phù hợp tí, rồi dưỡng tóc cho mau ra, hạn chế uốn, duỗi nhuộm mẹ ơi,,,dễ bị rung tóc lắm
    Hic, e gội j cũng rụng c ơi. Rụng như lá mít nhìn mà xót c bít loại nào k chỉ e với e cảm ơn ạ

Tks bạn mà mìn ở xì gòn hehe

tóc mỏng và dầu thì hay bị bết lắm! Nhất là mùa này thì mồ hôi càng ra dữ sợ nhất cái mùa này.. em cũng mồ hôi dầu mà

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    tóc rụng và xơ các mẹ pha ít dầu oliu vào dầu gội mình thường dùng hàng ngày,tóc sẽ cải thiện rõ ràng. còn tóc bết dầu theo mình thấy thì chỉ thêm tí dầu oliu thôi và cách ngày gội đầu một lần.

Mình ở HN, Gò Vấp thì không giúp bạn đc rùi hị hị