Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Duỗi tóc tự nhiên cho đẹp chị àh, duỗi cúp chỉ được vài ngày là thẳng ra ngay, k cúp đc đâu

Trích dẫn Gửi bởi Kim.vt
    Duỗi tóc tự nhiên cho đẹp chị àh, duỗi cúp chỉ được vài ngày là thẳng ra ngay, k cúp đc đâu
    Còn duỗi phồng thì sao hả bạn,,,tại mặt mình to nên duoi xẹp lép nhìn xấu dữ lắm
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

Duỗi phồng thì em không rõ, chị ra tiệm hỏi thử xem, chỉ sợ không phồng đc bao lâu, phải sấy tóc mới phồng đc.

Em thì đag đau khổ với cái đầu em quá, tóc em lúc trc duỗi tự nhiên rất đẹp, muốn thay đổi nên đi uốn, gặp cái bà làm tóc không chuyên nghiệp, tóc em xù như đóng rơm, 2 tháng rồi, giờ em muốn duỗi lại mà không biết có đc không. Chị có làm tóc thì phải lựa chọn tiệm tóc cho tốt, chứ như em thì tức lắm

Trích dẫn Gửi bởi Kim.vt
    Em thì đag đau khổ với cái đầu em quá, tóc em lúc trc duỗi tự nhiên rất đẹp, muốn thay đổi nên đi uốn, gặp cái bà làm tóc không chuyên nghiệp, tóc em xù như đóng rơm, 2 tháng rồi, giờ em muốn duỗi lại mà không biết có đc không. Chị có làm tóc thì phải lựa chọn tiệm tóc cho tốt, chứ như em thì tức lắm
    C cug đang tìm chổ làm, tóc chị uốn nhiều lần nên tóc cũng khô queo,,,giờ tính duỗi lại nhưng mặt to qua nen sợ nó xẹp lép thì cũng kỳ
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone[/URL]

Vậy chị duỗi phồng rồi sấy tóc, chứ em thấy duỗi thì tóc sẽ thẳng àh, tóc chị nhiều thì duỗi sẽ đẹp, tóc ít mới xấu