Em duỗi tóc cũng khá nhiều lần nhưng sau một lần em duỗi tóc ở nhà Thoại chỗ Bùng Binh Cách Mạng Tháng 8 thì tóc bị bạc tầm 10 sợi. Em hoang mang lắm. Vì hôm đó em chọn thuốc khá tốt của cửa hang, gần như đắt nhất rồi ạ. Nhưng trong lúc duỗi tóc, mùi thuốc rất khó chịu, em bị đau đầu kinh khủng. Không ngờ sau lần đó mẹ em nhìn thấy tóc em có vài sợi bị bạc. Hic. Mà em mới có hơn 20 tuổi thôi mà bị bạc như thế này thì nguy mất. Em có nhổ một lần nhưng nó lại mọc lại, lúc nhổ thấy rất ngứa. Em có đọc báo là không nên nhổ vì nhổ sẽ khiến lây lan sang sợi tóc khác sẽ khiến tóc càng bạc hơn. Nếu không để ý kỹ thì không nhìn thấy tóc bạc đâu ạ, để ý kỹ thì thấy liền. Thêm vào đó là tóc của em bị rung nhiều kinh khủng, rung theo mảng ý ạ. Em chưa bao giờ gặp trường hợp như thế này. Tóc nó cứ bị lởm chởm lung tung vì chỗ bị rung nó mọc trông dung đứng lên. Em thề cạch cái hang đó ra. Các chị giúp em vấn đề này với ạ, Với lại cho em hỏi sắp đến tết rồi, trước tóc em cắt ngắn giờ nó mọc cũng kha khá rồi nhưng mà tóc mới nó mọc ra rất xù và lộn xộn. Từ đó đến giờ em chưa cắt tóc, sửa sang lần nào chỉ thi thoảng cắt mái thôi. Vậy tết này em có nên tạo kiểu cho tóc như duỗi nhuộc hay làm xoăn không ạ. Như thế có làm hư tổn mái tóc đang yếu đi của em. Chị nào có địa chỉ làm tóc đẹp uy tín ở SG chỉ giúp em luôn với nhé. Giá cả không quan trọng ạ, miễn đẹp và đảm bảo giúp em là được rồi .Mong các chị chỉ giúp nhiệt tình. Em cảm ơn nhiều!