Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Có nên duỗi tóc ra không?

Chào các mẹ. Em muốn nhờ các mẹ tư vẫn cho e tý. Tình hình là e mới làm xoăn được 1 tuần nhưng nó chẳng vào nếp mà cứ xù bông ra trông như tổ quạ ở trên đầu vậy. Hic. Bây giờ e muốn duỗi ra thì có nên không? Khổ cái là e làm xoăn nhưng chỉ đến ngang vai thui nên ko cắt đi được, hic.

E nghĩ mẹ nó nên ra salon sẽ được tư vân kĩ hơn nhé,có thể có kiểu tóc phù hợp đáy .tóc ngắn có thể uốn phồng,theo như mình biết xoăn sát chân sẽ bị xù lung tung nếu không có gel.tóc mình cũng như bạn và sau khi được làm phồng lại rất ok nhé.tóc mềm mượt ,mình làm ở Hải 12 gia ngư,có gì ban cứ qua xem

Đúng đấy, mình cũng nghĩ mẹ nó nên qua salon họ xem tóc rồi tư vấn nên làm như thế nào, xoăn ngắn như thế thì không thể cắt được rồi, chỉ có cách khắc phục đổi sang kiểu nào đó, với lại dùng các sản phẩm dưỡng tóc tốt thì tóc sẽ ổn hơn đấy mẹ nó ah. Mình thì có vấn đề gì về tóc toàn qua salon Mai Lan ở 389 Lạc Long Quân í, nhiệt tình với khách mà làm chất lượng tốt, giá cả phải chăng. Mẹ nó thử qua đó xem sao

Cảm ơn các mẹ nhé.

Trích dẫn Gửi bởi giangdl
    Chào các mẹ. Em muốn nhờ các mẹ tư vẫn cho e tý. Tình hình là e mới làm xoăn được 1 tuần nhưng nó chẳng vào nếp mà cứ xù bông ra trông như tổ quạ ở trên đầu vậy. Hic. Bây giờ e muốn duỗi ra thì có nên không? Khổ cái là e làm xoăn nhưng chỉ đến ngang vai thui nên ko cắt đi được, hic.
    Chị ơi tóc uốn phải biết cách chăm sóc, phải quấn lô thì mới đẹp được. mà thường khi uốn xong ngta sẽ chỉ mình cách sử dụng rất kĩ đó. Xài thêm tinh dầu phần đuôi giúp tóc mềm và giữ nếp bóng đẹp nữa

Em cũng đang đâu khổ với cái đầu xoăn của em quá đây. Em làm xoăn nhưng bị xù như cây chổi, bây giờ duỗi lại đc chưa các chị, tóc em 2 tháng rồi