Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Chủ đề: Ép tóc phồng?

Theo kinh nghiệm em đã trải qua..em thấy có cửa hàng tóc của Nhung-blue ở đối diện chợ Hôm ý..Chị ý tư vấn kiểu đầu cho mình hợp lắm, muốn phồng rộp chỗ nào là ok hết..Giá cả thì phải chăng..em thấy giá khá mềm so với các salon tóc khác..Chúc chị làm được kiểu đầu ưng ý..

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Bông gòn
    Ôi đúng vấn đề mình đang gặp phải. Có ai có kinh nghiệm về vụ này xin chỉ giáo. Cắt đầu Vic đẹp nhưng phải duỗi twj nhiên cơ. Tớ đang bí vụ này quá.
    Em cắt tóc ở chỗ em Thịnh,em ý cắt ôm và đúng đến nỗi em chả phải ép gì cả mà tóc vẫn cúp vào mặt

Ôi,đúng đề tài đang tìm kiếm đây rồi, rõ ràng mình biết bây giờ có công nghệ ép phồng mà hôm trước đi vào 01 hàng ép tóc của cô bạn thân chỉ cho hỏi xem có ép phồng ko thì họ cứ ngớ ra rồi lắc đầu quầy quậy. Mặt mình nhỏ và dài, ngày xưa ép thẳng ai cúng chê trông mặt dài hơn và lại còn gầy.
    Cuối tuần nào mình cũng cho ku Tôm lên ngoại ở ngay Nguyễn Biểu, có gì mình sẽ qua chỗ mẹ Goldenpig nhờ cải tạo lại bộ tóc vậy. Nhưng chủ nhật sợ đông ko mẹ Goldenpig ơi? Mình để ku Tôm ở nhà được khoảng 4 tiếng thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Hồng Thuý
    Em cắt tóc ở chỗ em Thịnh,em ý cắt ôm và đúng đến nỗi em chả phải ép gì cả mà tóc vẫn cúp vào mặt
    em Thịnh là em nào thế bạn ơi?m cho địa chỉ được hông:Rose::Rose::Rose:

Trích dẫn Gửi bởi trangmagic
    Khuyên các chị đừng đến Nhung blue, cẩu thả lắm, em cắt tóc ở đấy toàn bị nói một đằng làm một kiểu, chán ghê cơ.
    Ép phồng thì em biết một địa chỉ là Loan ở trên Thụy Khuê, số nhà bao nhiêu thì em không nhớ. Ép phồng cho tóc ngắn rất đẹp, ép xong trông mặt xinh lên đấy. Giá thì 350k/ đầu Vic. Giá có thay đổi không em cũng không rõ đâu, em ép từ trước tết rồi.
    úi
    phố TK dài thế, tìm thế nào hả em? đầu lưng lửng quá vai 1 tí ép phồng k bít đẹp hông nhỉ cho chị lại địa chỉ nhé, tks nhìu nhìu:Rose:

Em cũng rất quan tâm vụ này đây vì mặt em cũng nhỏ và dài , ép tóc xong mọi người toàn nói là mặt gầy quá .Em cũng chưa hiẻu đầu Vic trông thế nào , có mẹ nào có ảnh cho em xem tý để học hỏi , có luôn địa chỉ ép phồng thì tốt quá .Cảm ơn các mẹ nhiều .

Trích dẫn Gửi bởi binbong2006
    em Thịnh là em nào thế bạn ơi?m cho địa chỉ được hông:Rose::Rose::Rose:
    Em ở HP cơ các mẹ ạ, em Thịnh này được giải nhất cắt tóc quốc tế đấy , cắt đẹp và ngoan lắm.
    Nhưng chắc các mẹ ở HN thì k bon chen đc rồi :Smiling:

Em ở HP cơ các mẹ ạ, em Thịnh này được giải nhất cắt tóc quốc tế đấy , cắt đẹp và ngoan lắm.
    vô tư đi, nhà ngoại chị ở HP, cần thì cuối tháng cho con về thăm bà tiện thể làm đẹp, héhé, có lần về cắt ở nhà gì nổi tiếng gần trường Trần Phú, đông ơi là đông mà hông đẹp lắm:Sad:

Lại gặp người quen rùi,e cũng muốn tìm địa chỉ e tóc phồng ở Hp đây chị biết chỗ nào k?:Kiss:

Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    Thịnh ở An Đà phải hông chị?