Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Hà Nội - Nhuộm tóc màu đen ở đâu đẹp ???

Chào các mẹ !
    Đợt trước tóc em cũng nhuộm màu nhiều, giờ già rồi tự yên thích quay về basic nhuộm màu đen tuyền, các mẹ biết chỗ nào nhuộm màu đen đẹp và trông tự nhiên lại mềm tóc ko ạ ? Em nghe nói giờ còn có cả nhuộm đen rồi phủ bóng hết hơn 1tr mà em chưa làm nên ko rõ thế nào. Mẹ nào biết chỉ cho em với. Em cám ơn ạ

hihi! bạn mà đi nhuộm ở đó thì thật phí tiền. mình làm trong nghề tóc nhưng do có em bé nên phải nghỉ làm. nếu bạn muốn nhuộm tóc màu đen đẹp thì nên ra chỗ bán phụ liệu tóc mua loại thuốc nhuộm màu đen loại của mĩ còn không thì loại nào đắt tiền là ok. Rồi hỏi mua thêm 2 viên dầu bóng loại tốt nữa nhé! đem ra tiệm nhờ người ta pha tất cả vào rồi nhuộm cho mình... thế là ok ngay! chúc bạn có mái tóc đẹp nhé! nếu chưa rõ thì alo mình chỉ cho 0938142478

nhuộm đen già lắm, mẹ nó nhuộm màu nâu chocolate ấy vừa không lộ chân tóc lúc tóc dài ra lại không bị quá đen, e g cũng chỉ nhuộm màu đấy đỡ phải đi chấm chân thường xuyên. còn phủ bóng đấy là để không bị trôi màu nhuộm

các bạn tham khao đia chi nay nhé rất nhiều mẫu tóc đẹp và trẻ https://www.facebook.com/phuong.hair.7/photos_all

Các Chủ đề tương tự

1. Nhuộm tóc bằng thuốc nhuộm Inoa của Loreal
    Bởi thaonhi12 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2014, 07:59 AM