Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Trích dẫn Gửi bởi gamai123
    Tình hình là mình gội dầu gội j 1 tg cũng bị gào, đổi qua cái khác thì lúc đầu ko bị, nhưng tg sau cũng gào trở lại chị em nào có kinh nghiệm chia sẽ mình với
    đầu tớ lúc trc cũng bị gào nhưng bị nhiều giai đoạn và nhiều lí do, thời tiết khô quá gào, trời nóng tí, đổ ầu--> gào, xài k hợp dầu gội-->gào, uốn nhuộm nhiều quá-->gào, haizzz chán lắm luôn đó, sau này đổi qua xài bộ dầu gội trắng Tsubaki của Nhật, thì thấy đỡ rồi, sau chuyển qua bộ đỏ thỉ hết luôn, chả hiều nổi

Trích dẫn Gửi bởi thanthanh12121990
    đầu tớ lúc trc cũng bị gào nhưng bị nhiều giai đoạn và nhiều lí do, thời tiết khô quá gào, trời nóng tí, đổ ầu--> gào, xài k hợp dầu gội-->gào, uốn nhuộm nhiều quá-->gào, haizzz chán lắm luôn đó, sau này đổi qua xài bộ dầu gội trắng Tsubaki của Nhật, thì thấy đỡ rồi, sau chuyển qua bộ đỏ thỉ hết luôn, chả hiều nổi
    Z hả pạn nguyên Bộ gồm dầu xả lun hả, Bộ đó nhiu tiền z pạn

Đầu mình cũng bị gàu nhiều lắm nè, cứ trời nóng là gàu mọc ,dùng loại gì cũng không ưa được, nhưng từ khi dùng clear thấy đỡ được nhiều, gàu cũng giảm hẳn, tóc lại mượt.

Mình chuyển qua 1 tg đầu thì hết rùi sao lại cũng bị, lúc trc ko bao jo bị gào giờ bị Hoài chán chết, để nữa mình đổi loại nào hiệu quả mới đc

bạn có thể dổi dầu gội , nếu thấy ko hiệu quả thì có thể dùng dầu gội trị gàu của davines, mình xài qua thấy ok lắm ,bên ình cũng cung cấp luôn hàng chính hãng

gàu thế nào mẹ ? nó nhiều hơn ban đâu hay là ít ít thôi?

m cũng bị hoàn cảnh này, mẹ nào có kn chia sẽ giúp ạ!

trị gàu thì chọn loại dầu gội nào hợp. ví dụ như clear, pantein, rejoce, headshoulder..nên thử qua để biết cái nào. còn ko mẹ gội bằng bồ kết nấu.

ban thử xài Shelsun của VROTO ấy. Tớ cũng hay bị gàu xài clear gàu kinh dị, mảng gàu tróc ra thấy ghê lun. từ ngày con em mách cho xài selsun,,,chả bit viet tên có đúng ko, lâu oy ko xài vì hết gàu roi, ra nhà thuoc hỏi chắc có ý, tại luc truoc mình mua o may nhà thuoc tay