Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Em đã duỗi hơi nước 3 lần rồi (Duỗi ở L'oreal professionel salon, dùng máy SteamPod đấy các mẹ ạ). Nói chung là ko đc thật bóng bẩy như trên hình quảng cáo nhưng mà đẹp hơn duỗi máy thường rất nhiều. Ngày xưa em duỗi máy thường nhìn cứ như ma Nhật Bản í, tóc nó đơ hết cả ra và con xơ nữa .Em duỗi ở Salon MYMY ở Phú Mỹ Hưng đấy ạ (hình như nó còn có một chi nhánh ở trên Nguyễn Đình Chiểu thì phải ?!). Salon này là của nhà tạo mẫu tóc Tống Mỹ Liên nên chất lượng khá ổn . Chỉ có một điểm trừ là giá... khá chát , Tóc em dày dài qua vai một tí duỗi hết 1tr2. Duỗi nhiều em cũng thấy mắc quá, tính mua một cái máy SteamPod về nhà mà thấy trên amazon.co.uk đề giá 100 bảng. Thế thôi, tịt ngòi luôn .
    Em cũng khuyên chị chủ thớt duỗi hơi nước đi ạ Mượt và tự nhiên hơn nhiều :X
    P/s: Em ko PR gì đâu nhé, chỉ dựa trên kinh nghiệm bản thân thôi

đang muốn đi làm cái này, hóng kn của các chị !

hóng kn các chị chia sẽ !

Trên Fb của Amida hair có thấy máy kẹp tóc hơi nước, chuyên dùng cho toc nhăn , xù , hay toc yeu. Thấy có dv duỗi cong lạ lạ, để bữa nào mình đi làm thử rùi review cho các bạn

Mới duỗi xong đây ạ. Tóc mình bữa mới bấm xù bông hư tổn ghê lắm z mà duỗi hơi nước rất okie, bóng và mượt. Rất nên duỗi hơi nươc thay vì duỗi thường có điều giá mắc hơn tí

Trích dẫn Gửi bởi Vannga248
    Mới duỗi xong đây ạ. Tóc mình bữa mới bấm xù bông hư tổn ghê lắm z mà duỗi hơi nước rất okie, bóng và mượt. Rất nên duỗi hơi nươc thay vì duỗi thường có điều giá mắc hơn tí
    Chị ơi, chị duỗi hơi nước ở đâu, và giá bao nhiêu thế ạ?

nhìu chị bàn luận về duỗi này lém. chưa bít ra sao

Mình duỗi ở Nguyễn Tùng trần quốc thảo, nhưng không phải duỗi thẳng mà duỗi trên uốn dưới xoăn nhẹ thôi, vừa ý lắm nhé, mềm và bóng hơn duỗi máy thường như hồi xưa nhiều