Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

bạn ơi share thêm cách dùng đi. Mình cũng có dùng dầu dừa nhưng có vẻ bị gàu thì phải

Em cũng vẫn dùng dầu dừa ơ nhà! Thấy hiệu quả tốt lắm! Em dùng cũng lâu lâu rồi!

Sử dụng như thế nào vậy bạn? Dầu dừa tự làm hay mua ở đâu? tks!

Trích dẫn Gửi bởi vivian_violet
    bạn ơi share thêm cách dùng đi. Mình cũng có dùng dầu dừa nhưng có vẻ bị gàu thì phải
    bạn lấy tăm bông chấm dầu dừa lên chân tóc, sau đó massage từ 5-10 phút, rồi lấy tăm bông quét dầu dừa đều lên lược chải đều chân và thân tóc. làm cách này sẽ tiết kiệm dc dầu dừa và sẽ hiệu quả. ủ tầm ít nhất là 30 phút, càng lâu càng tốt, qua đêm cũng được

Tóc bạn này đẹp thế? Ngưỡng mộ quá! Chả bù với em tóc cứ khô khô. Lắm lúc khó chịu lắm

Trích dẫn Gửi bởi panama
    Tóc bạn này đẹp thế? Ngưỡng mộ quá! Chả bù với em tóc cứ khô khô. Lắm lúc khó chịu lắm
    nếu tóc khô và chẻ ngọn rồi thì bạn cắt phần đó đi và chăm chỉ dưỡng là đẹp ngay mà

Trích dẫn Gửi bởi maimai92
    bạn lấy tăm bông chấm dầu dừa lên chân tóc, sau đó massage từ 5-10 phút, rồi lấy tăm bông quét dầu dừa đều lên lược chải đều chân và thân tóc. làm cách này sẽ tiết kiệm dc dầu dừa và sẽ hiệu quả. ủ tầm ít nhất là 30 phút, càng lâu càng tốt, qua đêm cũng được
    Trước khi gội lại bằng dầu gội thì mình bôi dầu dừa lên tóc và ủ lúc tóc khô hay ướt hả bạn?

chị ơi chị dùng dầu dừa trong bao lâu mà tóc đẹp thế ạ. 1 tuần mấy lần ạ

Trích dẫn Gửi bởi nuhoangaicap1910
    Trước khi gội lại bằng dầu gội thì mình bôi dầu dừa lên tóc và ủ lúc tóc khô hay ướt hả bạn?
    Mình cũng đang dùng dầu dừa nè, trước khi gội đầu, mình nhỏ 1 lượng dầu dừa vừa đủ (tùy vào tóc nhiều hay ít) vào lòng bàn tay, xoa đều 2 tay, rồi mát xa chân tóc, ngọn tóc, để 5 - 10 phút rồi sau đó đi tắm + gội đầu với dầu gội. Mình thường làm vậy với tóc khô.