Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Ủ tóc Lyona

có con em mình nó dung rồi ak, uki lắm, mùi thơm mượt nữa.. b xài thử đi ))

Trích dẫn Gửi bởi tran_y
    có con em mình nó dung rồi ak, uki lắm, mùi thơm mượt nữa.. b xài thử đi ))
    Tks b nhé, mà không biết thơm dai không? ^^

E đang dùng dầu ủ của Moroccanoil! Nói chung cũng chỉ hòm hòm sau khi gội xog! 1 ngày sau lại xơ và rối hay tại tóc e khô xơ quá nên không ăn thua nhỉ

Bạn mình dùng thấy bảo thích lắm! Không biết có thích thật không. Suốt ngày bảo mình mua về dùng

M có thấy ủ tóc Shynh Shop nữa,ko biết loại này ntn nhỉ??? Feedback sản phẩm nào cũng tốt, chả biết tốt thiệt ko.

có 1 loại ủ thơm mùi sữa bò đó ... thơm thật ... mà mượt thì cũng dc ... chứ ko đến độ tung hô như z ... m mua trên fb ... nhưng ko biết hiệu j ( ko fai lyona nhé ) ... cũng lâu rồi ...

Trích dẫn Gửi bởi ngan_secret
    có 1 loại ủ thơm mùi sữa bò đó ... thơm thật ... mà mượt thì cũng dc ... chứ ko đến độ tung hô như z ... m mua trên fb ... nhưng ko biết hiệu j ( ko fai lyona nhé ) ... cũng lâu rồi ...
    Cho m link dc ko b? có phải cái hũ đựng màu vàng, quảng cáo là nhập từ Ý ko nhỉ?? Giống của Shynh Shop??

Trích dẫn Gửi bởi ngan_secret
    hình như là Fanola dung ko bạn, mình cũng tăm tia định mua

uhm ... nó đó ... m mới tìm ra tên .. hehe ... m cũng đang định khi nào rảnh sẽ mua đây ... giá hơi bị rẻ nhỉ ... vậy mà mấy shop chia ra bán trên fb mắc như quỷ .. hứ ... ... mà hôm trước m gội sunsilk ... hay là shisedo rồi ủ thấy cũng bt ... mà giờ gội cái khác thấy ủ hơi bị thích đó chứ ... hehe ... tóc vừa mềm vừa mượt vừa tơi ... tóc m là tóc khô sơ vì nhuộm uốn cùng lúc đó mà thấy hơi bị dc ... tính mua lun hũ to ...