Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Thấy bạn này trước hay lập nick tự quảng cáo, bị mod xoá mấy nick rồi. Không biết làm ăn thế nào? Mình cũng chưa thử.

Mình đã cắt chỗ bạn Sỹ này 1 lần ở Lương Đình Của nhưng không đẹp
    Về gội đầu tóc mất form luôn. May mà qua bạn Tuấn ở Triệu Việt Vương sửa lại được.

Anh Sỹ này trước có pr chương trình cắt miễn phí bên ***, cắt cho bạn em nó kêu um lên. Em đi cùng không dám cắt luôn. Giờ nó đang nuôi tóc dài để qua chỗ em hay cắt sửa lại. Chỗ em cắt có gần 200k nhưng rất đẹp!

Mình bị mất cảm tình với Sỹ Điều...

Mình nghĩ mọi người cũng nên nhìn vào những góc độ khác của bạn Sỹ một chút, không nên cứ nhìn vào mặt xấu của người ta.Việc bạn ý lập nick tự lập nick quảng cáo thì cũng bị mod khoá rồi, giờ bạn ý đã dùng nick mang tên bạn ý và cũng đã tư vấn cho mọi người cả WTT và lachame rồi, đấy cũng là cái đáng khen. Đánh kẻ chạy đi chứ không nên đánh kẻ chạy lại. Nên để cho người ta có cơ hội sửa sai chứ. Còn ai cắt của bạn ý chưa đẹp thì mình nghĩ nên để bạn ý sửa lại. Bác sĩ còn có lúc phẫu thuật sai mà.

híc! Nhìn thấy cái tên này lại lộn cả ruột Trước em cũng tham khảo 1 vài địa chỉ cắt tóc trên này thấy "chàng" này được khen dữ dội. Đánh liều ra thử thì .. ôm hận trở về
    Bây giờ mới biết là "chàng" toàn tự lập nick pr cho bản thân đúng là không cái dại nào giống cái dại nào

Mình chưa nghe thấy cái tên Sỹ Điều này bao giờ.

Mình thấy cậu này chăm chỉ pr trên các web lắm, chắc cửa hàng cũng vắng khách nên mới phải như vậy. Cái nghề này hữu xạ tự nhiên hương, làm đẹp tự mọi người đến, pr làm gì cho mệt.

Gớm ạ trên diễn đàn này nhìu nick pr quảng cáo có riêng gì a này đâu,đến Thanh Monaco còn có cả đống chân gỗ trên này.K pr quảng cáo thì ai biết đấy là đâu mà đến.Mình thấy các mẹ nói hơi quá rồi đấy ạ.Mẹ chủ topic muốn tham khảo thì cứ vào thẳng fb của a ấy mà xem ảnh khách hàng là chuẩn nhất,mình thấy nhiều salon bg cũng có fb chắc a này cũng có đấy.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-29-2014, 11:38 PM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-02-2014, 01:51 AM
  3. salon hoàng tiến nhommua có ai cho e xin review ko ạ
    Bởi congtycanhdieuvang trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-11-2014, 10:01 AM
  4. Review 1 số salon tóc ở Hà Nội
    Bởi minhquan1910 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0