Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chị ơi nhuộm tím là màu thời trang nó cũng phai màu nhưng nếu chị dùng thuốc tốt và biết cách chăm sóc em tin rằng chi chơi dc 2 3 tháng là chuyện bình thường nhé.
    Ko có chuyện phai sang màu vàng ngay đâu chị ơi
    Chị có thể qua chỗ Vũ Tóc ở 19A Nguyễn Khang ông anh em toàn sài hàng Loreal mà giá có 500k nhé .

tuy2 thuốc và tay nghề của thợ nhuộm đấy

Trích dẫn Gửi bởi ngoclinh.rua222
    Các chị nào từng nhuộm tóc tím cho em hỏi là nhuộm thì bao lâu bị phai đi ạ e muốn nhuộm nhưng tiếc tiền quá, thấy con bạn e bảo nhuộm tím nhanh bị phai và hoe vàng @@
    chào bạn !
    mình xin chia sẻ như sau về câu hỏi của bạn...
    việc nhuộm tóc thực ra thì màu nào cũng trôi theo thời gian.. nhưng có 1 số màu đặc biệt thì tốc độ trôi của nó lớn hơn bình thường mà bạn phát hiện dẽ nhất.
    màu tím bạn muốn nhuộm theo tớ thấy không quá nhanh trôi nếu như bạn áp dụng mức độ sáng thấp.
    vì nếu như bạn nhuộm màu tím mà mức độ sáng cao thì đầu tiên có thể tím ngắt nhưng dần dần nó trôi ra màu khoai môn và bạn sẽ rất rực rỡ đấy...
    bạn có thể chọn mức độ sáng 4 hoặc 5
    không dùng dầu gội có độ làm sạch lớn
    thì tóc của bạn sẽ chơi tương đối lâu....
    còn hiện tại trên thị trường có màu nhuộm vào thời gian sẽ giữ lâu lâu hơn 2 3 tháng nhiều lần nhưng có nhược điểm là bạn không đơn giản nhuộm qua màu khác nếu như bạn thích thay đổi mà phải chung thủy với màu tím của bạn hoặc sang màu đỏ tím thì ok!
    chúc bạn có mái tóc nhuộm đẹp!

màu tóc tím và đỏ là 2 màu dễ phai nhất đấy b. :3

nhuộm tóc ngắn được ko nhỉ?

màu tín ít phai hơn hơn màu vàng sáng.

Không phải ai cũng nhuộm đc màu tím đẹp và bền đâu bạn ah. Tùy do thuốc cũng như do cách ng thợ làm nữa. Nếu bạn muốn nhuộm tím bền màu thì nên tráng bóng. Bạn có thể ghé qua số 6 - ngõ 100 - Tây sơn gặp anh Tuấn. Chỗ này mình làm quen nên đảm bảo bạn sẽ hài lòng.

hự, e mới nhuộm tím đỏ xong đây ạ, e dùng davines mới gội đầu 1 lần thấy có trôi màu, k biết sau vài lần gội tóc sẽ thế nào nữa

Trích dẫn Gửi bởi ngoclinh.rua222
    Các chị nào từng nhuộm tóc tím cho em hỏi là nhuộm thì bao lâu bị phai đi ạ e muốn nhuộm nhưng tiếc tiền quá, thấy con bạn e bảo nhuộm tím nhanh bị phai và hoe vàng @@
    Trước m co nhuộm màu tím than,chơi chắc cũng được 1,2 tháng.hic...giờ phai xuống còn màu vàng
    Mà hình như đa số màu thời trang điều fai màu hết đó bạn.hi,m có nhỏ bạn làm tóc nói vậy

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 11-17-2014, 11:26 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 05:42 AM
  3. Nhuộm tóc bằng thuốc nhuộm Inoa của Loreal
    Bởi thaonhi12 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2014, 07:59 AM