Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Em cũng không biết có ảnh hưởng nhiều không, nhưng chắc chắn là có ảnh hưởng đấy. Những mẹ nào mà đang mang bầu hoặc đang nuôi em bé thì không nên tiếp xúc nhiều với các hóa chất mạnh đâu ạ!

nếu không phải đang mang thai và cho con bú thì ko sao chị ạ, nhà em cho ng` ta thuê mở salon nên cũng học lỏm đc 1 tí tẹo, thuốc nhuộm là hóa chất nên chắc chắn là có hại rồi nhưng tùy từng loại hại nhiều hay ít thôi, em có bà chị ở Mĩ 6 tháng nhuộm 1 lần mỗi lần lại một màu khác nói mọi người ko tin chứ tóc bả cứ có tóc đen mọc ra là nhuộm mà tự mua thuốc về nhuộm ấy, nhưng ko thấy tóc hư tổn gì nhiều. Nhưng con bạn học cũng lớp em tết vừa rồi nó đi nhuộm màu nâu nhưng thế nào lại ra thành màu vàng, qua tết nó đi nhuộm lại màu đen bảo bị rụng tóc nhiều mà thấy ngứa da đầu. Quan trọng là thuốc nhuộm thôi

Trích dẫn Gửi bởi zjnky
    nếu không phải đang mang thai và cho con bú thì ko sao chị ạ, nhà em cho ng` ta thuê mở salon nên cũng học lỏm đc 1 tí tẹo, thuốc nhuộm là hóa chất nên chắc chắn là có hại rồi nhưng tùy từng loại hại nhiều hay ít thôi, em có bà chị ở Mĩ 6 tháng nhuộm 1 lần mỗi lần lại một màu khác nói mọi người ko tin chứ tóc bả cứ có tóc đen mọc ra là nhuộm mà tự mua thuốc về nhuộm ấy, nhưng ko thấy tóc hư tổn gì nhiều. Nhưng con bạn học cũng lớp em tết vừa rồi nó đi nhuộm màu nâu nhưng thế nào lại ra thành màu vàng, qua tết nó đi nhuộm lại màu đen bảo bị rụng tóc nhiều mà thấy ngứa da đầu. Quan trọng là thuốc nhuộm thôi
    đúng vậy đó, mình nhuộm 3 lần mà tóc như chổi vậy ý, bạn mình nhuộm 4-5 lần gì đó mà vẫn mượt.hic

Thế có ai biết thuốc nhuộm nào tốt và mượt ốc không chứ mình thấy phấn lớn ai nhuộm tóc đều khô xơ lắm, chỉ là ít hay nhiều thôi chứ ít người mượt .

Nghe đồn nhuộm tóc có thể gây vô sinh nữa đó các mẹ

hạn chế nhuộm mẹ ơi. nhuộm sau này nguy hiểm lắm

Hức,mình nhuộm hơn chục năm. Một năm từ 3-4 lần. Nghe mọi người nói sợ quá
    Hiện tại tóc thì vẫn bóng khỏe, k hề bị chẻ ngọn 1 sợi nào...

em nhuộm tóc giơ tóc yếu và rụng quá trời luôn. đang nơi mua tóc giả nè. sad !!!

noi chug cái gì cug4 vừa pải thôi. thuốc nhuộm hóa chất nhiu lắm. các mom nên đến salon quen biêt, yêu cầu thuốc tốt cho mình sẽ đỡ hơn. làm đẹp khó bỏ lém á

Các Chủ đề tương tự

1. nhuộm tóc tại nhà từ thiên nhiên
    Bởi tnets111 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-17-2015, 05:36 AM
  2. Có cách nào tự nhiên tẩy tóc nhuộm thành tóc đen không ạ
    Bởi congtycanhdieuvang trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-20-2015, 05:26 PM
  3. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:33 PM
  4. Nhuộm tóc bằng thuốc nhuộm Inoa của Loreal