Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

mua 1 lọ hấp tóc hợp vs tóc bạn,sau khi tắm biển xong thì gội đầu,bôi kem xả lên tóc,dùng khăn nóng quấn lại ủ 20-30p xong xả sạch.

có mỗi cáh trên thôi hả cà nhà mềnh ơi, còn cáh nào khôgn nhỉ

Em lấy dầu dừa thoa lên tíc trứoc khi xuống biển 30 phút, săn tiện bôi lên da lun, dầu dừa chóng nắng nũa
    Sau khi đi biển về e thoa dầu dừa lên tóc matxa , rồi gội đầu với dầu gội như bình thường.
    Chị mỗi lần trưoc khi đi gội đầu cũng thoa dầu dừa, tóc giảm rụng và mềm mượt lắm. Em thử đi nha
    Chờ ý kiếm rm

chăm sóc chi cực mẹ ơi, còn ở biển là tóc còn khô rít thôi. về nhà rồi tha hồ làm đẹp

sắp đi nha trang chơi rùi, mon men hóng kinh nghiệm của các mẹ

Chị amissday nói đúng đó bạn, bạn dùng dầu dừa (hoặc dầu oliu loại extra virgin cũng được) bôi trước khi xuống biển. tóc đảm bảo mềm mượt. Mình đã thử và ngạc nhiên vì công dụng của dầu dừa. Khi từ biển về, tráng tóc thôi mà đã mềm như mới gội ấy, không rít bết vì muối 1 tẹo nào. Thử và cảm nhận đi bạn nhé ^_^ chúc kỳ nghỉ vui nhé!

tớ mới đi biển về, tóc rít kinh khủng luôn. híc

Mùa du lịch chính lúc bạn cần áp dụng những kiểu tóc gọn gàng và không quá cầu kì. Khi dạo phố, bạn có thể cột tóc đuôi ngựa đơn giản, điệu đà với tóc đuôi sam hay trẻ trung khi kết hợp thêm chiếc khăn lụa làm băng đô nổi bật. Khi xuống biển, bạn không nhất thiết phải cột tóc quá chặt. Nên nhớ, kiểu tóc xoăn nhẹ bồng bềnh, xõa dài và ướt át mới chính là mái tóc gợi cảm nhất
    Bên cạnh tạo kiểu thì cách bảo vệ tóc trước nắng gió cũng là vấn đề phái đẹp cần lưu tâm. Việc tắm biển hằng ngày và luôn phải tiếp xúc với muối biển hay clo ở bể bơi sẽ tàn phá nhanh chóng mái tóc vốn đã mỏng manh của bạn. Bí quyết mách nhỏ cho bạn là hãy sử dụng những loại dầu gội có thành phần thiên nhiên dịu nhẹ thay thế dầu gội tẩy rửa mạnh thông thường. Ngoài ra, việc thoa đều một chút dầu xả vào tóc trước khi xuống biển cũng "góp công" bảo vệ tóc và chống rối khá hữu hiệu đấy nhé! http://http://***********/dep/bi-quy...5024955100.chn

đi biển sợ nhất là cái muối rít rít nó bám vào