Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Cách làm nhả thuốc duỗi trên tóc

Ngày trước em uốn tóc, mà lỡ dại uốn cong quá nó xoăn tít thò lò nên em phải mò mẫm ra hàng để duỗi lại
    Cơ mà thợ duỗi mạnh tay quá nên giờ tóc em nó cứ thẳng đơ đơ Em chỉ muốn duỗi nhẹ tự nhiên thôi
    Có ai biết cách nào làm nhả thuốc duỗi ra để tóc tự nhiên như ko duỗi (giống như thuốc uốn tóc làm nhả thuốc nhuộm) ngoài cách cắt tóc đi ko ạ
    Chị nào biết chỉ giáo em với huhu

ui, mình cũng có câu hỏi như bạn này, tóc mình cũng làm xoăn xong bây giờ ép nó thẳng tưng nhìn rất mất tự nhiên và còn quê quê nữa, nhưng mình không lỡ cắt đi vì mình đang muốn nuôi dài

Trích dẫn Gửi bởi Paly
    Ngày trước em uốn tóc, mà lỡ dại uốn cong quá nó xoăn tít thò lò nên em phải mò mẫm ra hàng để duỗi lại
    Cơ mà thợ duỗi mạnh tay quá nên giờ tóc em nó cứ thẳng đơ đơ Em chỉ muốn duỗi nhẹ tự nhiên thôi
    Có ai biết cách nào làm nhả thuốc duỗi ra để tóc tự nhiên như ko duỗi (giống như thuốc uốn tóc làm nhả thuốc nhuộm) ngoài cách cắt tóc đi ko ạ
    Chị nào biết chỉ giáo em với huhu
    theo mình thì bạn đã duỗi tóc thẳng như thế rồi thì rất là khó để tóc có thể thẳng tự nhiên đươc.vì sợi tóc của bạn đã bị đơ rồi

Trích dẫn Gửi bởi laimui91
    ui, mình cũng có câu hỏi như bạn này, tóc mình cũng làm xoăn xong bây giờ ép nó thẳng tưng nhìn rất mất tự nhiên và còn quê quê nữa, nhưng mình không lỡ cắt đi vì mình đang muốn nuôi dài
    Nếu là vài năm về trước thì tóc thẳng là mốt chứ bây giờ tóc thẳng thì nhìn cứ như nào huhu

Trích dẫn Gửi bởi Leo128
    theo mình thì bạn đã duỗi tóc thẳng như thế rồi thì rất là khó để tóc có thể thẳng tự nhiên đươc.vì sợi tóc của bạn đã bị đơ rồi
    Ko có cái loại thuốc nào làm nhả đi sao ạ ((((((((((((((((((((((((((
    Em là em muốn tóc tự nhiên như này

theo mình bạn muốn toc như vậy thì nên đi uốn sitting mà uốn loại lọng to nhất,vô máy cỡ 20phut la được.có gì bạn hãy mail wa mình,minh sẽ trả lời bạn.nukiemkhachsitinh@yahoo.com

dùng kẹp nóng kẹp lại thôi bạn

có thuốc xả mà mẹ nó ơi

Có ai giúp với
    Em cũng bị như vậy, h chả biết làm sao nữa
    Chị nào biết chỉ e với nha

có thuốc nhã đấy mẹ, mà e thấy nên đ^n salon cho họ làm sẽ nhanh và pro.