Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Review về sản phẩm nhuộm tóc Kao Prettia của Nhật

http://www.yes24.vn/ZineView/2915/2/...sao-khong.html
    video 1 em xài prettia đây:Rose:
    Mọi người có ai đã xài rồi thì cho em xin ý kiến về sản phẩm này với ạ
    Vì tình hình là đang tính đi nhuộm, mà ngặt nỗi thấy nhiều thứ lích kích quá cơ ;_; chọn tiệm làm tóc, xem thuốc, giá tiền, thời gian,... mà sợ nhất là hư tóc, nhuộm xong thì lại chả dám duỗi hay uốn ngay.
    Trong khi sản phẩm trên thấy rất tiện lợi, mình hoàn toàn có thể dễ dàng làm 1 mình. Em thấy cả quy trình quanh đi quẩn lại tốn chừng hơn 1 tiếng là xong. Giá cả thì thấy chỗ rẻ nhất bán chừng 14$ chưa tính ship (giá gốc bên Nhật thì nghe chừng cỡ 8$ thì phải). Mà sp này chưa thấy bán ở VN ạ, em chỉ biết có bán tại Nhật, Hàn, HK và US thôi :Thinking:
    Đang tính nhờ ấy bên US mua về xài thử, có ai dùng rồi thì cho e xin tí review, cám ơn mọi người nhiều!

Nàng thử dùng dầu gội tạo màu của Etude xem , nó cũng giống thế này , giá khoảng 300k , có 4 màu : đen , nâu sẫm , nâu sáng , đỏ rượu ! . Cái đấy vừa dưỡng tóc , màu sắc tươi sáng mà hầu như k hề độc hại !

em cũng đang định mua cái này xài vì có nhiều màu (etude có vài màu ko à) , được review là màu sắc lên chuẩn, nhuộm xong tóc nuột nữa

Tớ kéo cái topic này lên để hỏi xem chỗ nào bán loại thuốc nhuộm này. Vì tớ đã dùng và rất thích, dễ nhuộm, dễ lên màu, tóc bóng đẹp kinh khủng!
    Hic, bạn nào biết chỗ bán chỉ tớ nhé. Đa tạ.

Trích dẫn Gửi bởi ly_baby_91
    Nàng thử dùng dầu gội tạo màu của Etude xem , nó cũng giống thế này , giá khoảng 300k , có 4 màu : đen , nâu sẫm , nâu sáng , đỏ rượu ! . Cái đấy vừa dưỡng tóc , màu sắc tươi sáng mà hầu như k hề độc hại !
    Đắt rùi e,200k thui
    Nghe nói...lại thấy muốn nhuộm,nhưng mà,đang phải nuôi lại,tóc hỏng quá

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    Trích dẫn Gửi bởi Lyn_nguyen
    Tớ kéo cái topic này lên để hỏi xem chỗ nào bán loại thuốc nhuộm này. Vì tớ đã dùng và rất thích, dễ nhuộm, dễ lên màu, tóc bóng đẹp kinh khủng!
    Chị mua ở đâu chị ơi,có khi phải oder.Không bik web HQ nào bán không

Mẹ nó đc ai tặng cho à? Vì thấy đã dùng nhưng lại ko biết mua ở đâu. Mình nghĩ đồ của Kao thì tốt đấy chị em cứ yên tâm mà dùng. Ko biết ở HN có bán ko nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi ga_mai_83
    Mẹ nó đc ai tặng cho à? Vì thấy đã dùng nhưng lại ko biết mua ở đâu. Mình nghĩ đồ của Kao thì tốt đấy chị em cứ yên tâm mà dùng. Ko biết ở HN có bán ko nhỉ?
    Tớ mua ở Nhật bạn ạ, về đây search đủ kiểu rồi mà chưa biết chỗ nào bán cả.

Trích dẫn Gửi bởi hababy22000
    Chị mua ở đâu chị ơi,có khi phải oder.Không bik web HQ nào bán không
    Tháng trước chị đi Nhật có dùng thử rồi, so với tất cả các loại thuốc chị đã dùng thì đúng là khác hẳn em ạ. Nhưng tiếc là khi về không mua thêm nên giờ muốn mua cũng không biết chỗ nào bán. Web Hàn bán đắt gấp 3 lần giá web Nhật em ạ. Xem có mẹ nào nhận hàng order uy tín không chị em mình mua chung được đấy nhỉ!
    Có mẹ nào muốn order chung không nhỉ???

Tháng trước chị đi Nhật có dùng thử rồi, so với tất cả các loại thuốc chị đã dùng thì đúng là khác hẳn em ạ. Nhưng tiếc là khi về không mua thêm nên giờ muốn mua cũng không biết chỗ nào bán. Web Hàn bán đắt gấp 3 lần giá web Nhật em ạ. Xem có mẹ nào nhận hàng order uy tín không chị em mình mua chung được đấy nhỉ!
    Có mẹ nào muốn order chung không nhỉ???
    Nghe tả mê tơi,e đang lùng sục để tính oder đây,sản phẩm này mới đổi tên c ạ
    E có chỗ oder uy tín đấy,bé này ngay gần nhà e luôn.oder web Nhật,Hàn hay Sing hả chị?
    Bé này oder web Hàn tầm 50k 1 sản phẩm

Các Chủ đề tương tự

1. Mẹ nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc cho đàn ông, cho mình xin review với!
    Bởi Nguyễn Nguyễn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 05-12-2015, 05:46 PM
  2. dầu gội nhuộm review
    Bởi taick2710 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-16-2015, 11:10 PM
  3. review về dầu gội và xả đang dùng đi các chị ơi
    Bởi seotamnhindep trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-18-2015, 07:49 AM
  4. Xin review về các tiệm làm tóc ở trần duy hưng