Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

theo mình bạn nên dùng dầu gội dành riêng cho tóc nhuộm hoặc chọn những loại dầu gội lành tính, chiết xuất từ thiên nhiên
    Và nhớ thường xuyên dử dụng tinh dầu để tóc tránh khô xơ và hư tổn

Tóc nhuộm đặc biệt là bạn nhuộm màu này thì chắc chắn tóc bạn đã bị tẩy rất mạnh nên đã bị tổn thương rất nặng, muốn phục hồi là điều không đơn giản. Bạn nên thường xuyên hấp dầu, sử dụng dầu xả và tránh cột tóc hay đại loại như thế nhé. Có như vậy thì mới giảm tối đa lượng tổn thương cho tóc. Chúc bạn may mắn

dùng dầu xả thích hợp vơi dầu gội chuyên dùng cho tóc nhuộm đi bạn ơi...nhưng lưu ý lựa chọn loại phù hợp cho da và tóc của riêng bạn nha...

Trích dẫn Gửi bởi Phuongvi.PN
    Tóc nhuộm đặc biệt là bạn nhuộm màu này thì chắc chắn tóc bạn đã bị tẩy rất mạnh nên đã bị tổn thương rất nặng, muốn phục hồi là điều không đơn giản. Bạn nên thường xuyên hấp dầu, sử dụng dầu xả và tránh cột tóc hay đại loại như thế nhé. Có như vậy thì mới giảm tối đa lượng tổn thương cho tóc. Chúc bạn may mắn
    À, mình nhuộm Ombre nhưng không tẩy rửa gì hết bạn ơi. Hấp dầu nghe nói có thể làm tại nhà thì mình sử dụng sản phẩm nào tốt vậy bạn? Mình mới mua nguyên bộ gội, xả, ủ, dưỡng của L'Oréal không biết được không? Còn cần gì nữa không bạn?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 12-07-2014, 04:13 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-25-2014, 07:39 AM