Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Cho em hỏi: Làm sao để có cặp chân mày đẹp ạ ???

c cắt 1 tí xíu xìu xiu nơi ngọn mấy sợi lông mày rồi bôi vaseline thử xem sao ạ. nhưng có lẽ lâu lắm mới có kq. e áp dụng cách này cho lông mi hơn 2 năm, cũng có cải thiện tí chút, lông mi e to và đen hơn nhưng lại k dài ra được ạ >'<

chần mày thì e ko biết nhưng lông mi thì bôi dầu dừa vào rất ok. e thử đc 2 tuần nhìn nó đen hẳn lên luôn. chị thử dùng cho mày xem có kq ko

để tự nhiên đi bạnm ko có hiểu quả đâu

Trích dẫn Gửi bởi Orixj13
    chần mày thì e ko biết nhưng lông mi thì bôi dầu dừa vào rất ok. e thử đc 2 tuần nhìn nó đen hẳn lên luôn. chị thử dùng cho mày xem có kq ko
    em thử cach1 này của me xem sao. tks !

Toàn hỏi lông mày mà toàn chỉ cách lông mi à, lông mày thì hồi trc e bôi tỏi trc khi đi ngủ cũng thấy đen ra hẳn, học xong về quê mà mấy đứa thân cũng bảo khác

vẽ cho nhanh em ơi. Chị vừa tắm sữa tắm + dầu oliu mà nghe nói sẽ làm mọc cả lông chân, đang lo đây này
    Lông mày chị cũng bt, chị vẫn hay vẽ cho đẹp nhưng mà phải biết vẽ cơ, chứ như chị gà mờ, tay nghề kém, lúc vẽ đẹp thì oke, tự nhiên lắm. Lúc thì lại vẽ đậm quá, trông như mẹ già ý hic hic

chân mày e cũng mờ lắm, có cách nào trông nó đậm hơn tí được ko các chị ?

Các mẹ đang ùa theo dầu dừa khủng khiếp lắm. e chả dám thử nó đâu. chỉ trung thành với macarar thôi.

Mình nghe nói bôi dầu dừa nó cũng mọc nhanh. bạn thử xem sao. Nnếu chăm chỉ bôi sẽ thấy rõ. Mình một tháng may ra bôi một lần vào lông mi vì thường lười, ngày xưa cũng không để ý, những gần đây mình chịu khó soi gương hơn thì hom trước hôm sau thấy hôm sau nó dài ra thật. Nhưng nếu ai mọc chậm thì phải sau một thời gian mới thấy rõ