Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Tiệm cắt tóc nào ở HN cắt đẹp

Chào các mẹ. Tình hình là công ty em chuẩn bị đi du lịch hè, em muốn chỉnh lại bộ tóc cho đẹp mà chưa biết cắt ở đâu, em cũng cắt ở một số nơi rồi nhưng không ưng ý. Em để tóc ngang vai nhé. Có ai biết ở HN có chỗ nào cắt tóc đẹp chỉ em với. Tuần sau là công ty em đi du lịch rồi. Help me.

Mình vừa cắt tóc ngắn ở Salon Hà An, 102 Chùa Láng. Trên đường về rẽ ngang tạt dọc ai cũng khen trẻ ra mấy tuổi. Bạn đến đó thử xem.

Trích dẫn Gửi bởi Mrs.Phuong
    Chào các mẹ. Tình hình là công ty em chuẩn bị đi du lịch hè, em muốn chỉnh lại bộ tóc cho đẹp mà chưa biết cắt ở đâu, em cũng cắt ở một số nơi rồi nhưng không ưng ý. Em để tóc ngang vai nhé. Có ai biết ở HN có chỗ nào cắt tóc đẹp chỉ em với. Tuần sau là công ty em đi du lịch rồi. Help me.
    e toàn cắt ở S & Q hairsalon ở nhà số 2 ngõ 16A Lý Nam Đế cắt a Sơn ý chị ạ.sdt 0934210210.Anh ý cắt ok lắm chị thử xem

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Ngạch
    Mình vừa cắt tóc ngắn ở Salon Hà An, 102 Chùa Láng. Trên đường về rẽ ngang tạt dọc ai cũng khen trẻ ra mấy tuổi. Bạn đến đó thử xem.
    Nhà mình gần đấy nên hay dắt con gái ra cắt tóc, còn mẹ thì ủ dưỡng. Mọi khi mấy em trai cắt thì cả mẹ và con đều ưng. Một lần được cô chủ đích thân cắt thì đầu như cái nồi úp, khi mình đang hấp dưỡng tóc còn một bạn đang nằm gội đầu thì cô chủ quát mắng NV vì tội lơ là công việc và gọi điện cho ai đó than phiền " có mỗi hai CON khách mà nó làm cũng không xong" làm cho mình và bạn đang gội đầu cùng choáng luôn. Mà mình thì hơn chị chủ chắc cũng chục tuổi, còn bạn kia tầm tuổi chị chủ và cũng là khách quen đang buôn rộn rã cùng chị chủ . Sau lần đó mình không bao giờ quay lại.

Cắt tóc thì có tiệm cắt đầu dài đẹp, đầu ngắn bình thường nên bạn xác định cắt kiểu gì thì mọi người sẽ tư vấn tốt hơn. Mặt khác còn tính đến chi phí nữa.

Mình vừa đi làm tóc về đây. Vốn cũng kĩ tính nên tìm hiểu mãi mới ra dc cái tiệm này. Giờ họ đang tri ân khách hàng nên giá cực rẻ. Uốn/ép/nhuộm/cắt tạo kiểu/căn chỉnh abc xyz...Trọn gói chỉ hết 350k thôi bạn ạ. Bạn ở khu nào nhỉ, cửa hàng đó ở 33 Nam Ngư - Hoàn Kiếm. Trai làm nhé, con trai cưng cực kì nhẹ nhàng, nhiệt tình. Nếu ko ưng họ làm cho bạn bằng ưng thì thôi. Mình vừa ở đó về xong. Nói chung cực kì ok. Mình có số phone của anh ý đây, cho bạn nhé, nếu làm thì gọi cho ngươi ta trước 0968918998.

Nếu bạn ở khu vực gần Huỳnh Thúc Kháng-Nguyễn Chí Thanh-Láng Hạ thì qua Multi Space Salon số 33 ngõ 91 Nguyễn Chí Thanh. Ở đó có mấy thợ chính đều là thợ giỏi kinh nghiệm nhiều năm trong ngành tóc mà giá cả lại hợp lý. Đặc biệt họ chăm sóc khách rất tận tình, có hấp bảo dưỡng tóc miễn phí sau khi làm vài ngày. Bà chị mình mới làm ở đấy về khen lắm, họ mới mở nên có cả tặng quà cho khách mới. Mấy đồng chí thợ chính đều đẹp zai nhẹ nhàng dễ chịu lắm. Nếu bạn cẩn thận có thể gọi điện trước cho chị chủ xinh đẹp ở đó số 0945689498.

Trước mình học them buổi tối ở NT , mấy lần có sang hà an gội đầu ,m ấn tượng bà chủ này lắm . Bà này chửi bậy như hát hay . Có lần m đang gội đầu tự nhiên nghe tiếng hét tiếng chạy dầm dầm , tiếng chửi bới của bà chủ , sau đó thấy một toán người chạy vào đánh bà này . Lôi cả ra ngoài đánh . Có hôm m goi đầu nằm giường bên cạnh thấy bà chủ cũng ngồi lên cái giường gội cạnh mình , ngồi ăn uống nhòm nhoàm , thức ăn dính hết xung quanh miệng . Vừa ăn vừa chửi tục nhân viên . Ăn xong phủi đồ ăn bay lung tung . .... Hoảng quá
    Lần nào vào gội đầu cũng gặp người vào kêu đầu hôm trước làm đây bị hỏng . Nói chung chỗ này chỉ để goi đầu cả cắt tóc cho học sinh và mấy bà bán rau đi chợ . Nó là cửa hành cấp 4 ngay lối ra vào cổng chợ chùa láng

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Ngạch
    Chính là chỗ này gần trường NT đấy . Chỉ gội đầu thôi . Tiếp xúc cả bà chủ phát hoảng .lần nào vào gội hầu như cũng có mấy e vào bắt đền tóc . Các e vừa ra khỏi cửa bà chủ chửi rủa ngay . Chửi rủa khách xong quay sang chửi nhân viên . Ăn cái này , ăn cái kia . Đến khi bà chủ đi về ăn cơm nhân viên ngồi bàn tán chửi bà chủ . Hic . Bùn cười lắm

bạn lên facebook rồi search Nguyên Mi salon làm tóc í, rẻ đẹp lại thời trang nữa, mình hay làm ở đóm giá sinh viên lắm, lại giữ dc lâu nữa, chúc bạn xinh đẹp trong chuyến đi sắp tới nha!