Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Cho em hỏi về Green hair chống rụng tóc có hiệu quả thật ko?

Mọi người làm ơn cho em hỏi sản phẩm Green Hair chống rụng tóc có hiệu quả thật ko ạ? Thằng em trai e năm nay học lớp 12, bị rụng tóc hơi nhiều, nhưng mà e nó mắc bệnh lo lắng quá mức thì phải vì e thấy tóc trên đầu nó vẫn chưa đến nỗi. trên ti vi hay trên mạng quảng cáo gì là lại dặn em mua cái đấy.
    Năm trước thì lên mạng tìm hiểu, dẫn đi mua tinh dầu bưởi. hết gần 700k, nhưng mà nó bảo giờ tóc vẫn rụng, thưa.
    Xong em mua sp lô hội, thấy bảo tốt, nhưng nó bảo ko có tác dụng.
    E mua cả Clear men chống rụng tóc gửi về cho nó nhưng nó vẫn kêu rụng tóc.
    mà năm nay nó lại thi đại học, e bảo nó đừng quá lo lắng mà tập trung học đi, nó nhắn tin bảo nguyên văn thế này "Chị có rụng tóc đâu mà hiểu được nỗi lo của người rụng tóc. Đêm ngủ em còn mơ mình bị hói đầu. Không tập trung làm được việc gì. Tối nào đi ngủ cũng trải khăn lên gối, sáng ngày ra dậy lại thấy bao nhiêu tóc rụng. Gội gầu mỗi lần vuốt cũng ra bao nhiêu. Sợ hói khiến em ko tập trung làm gì được" . Đọc xong khiến em choáng luôn.
    Mới hôm qua nó nhắn tin dặn em mua Green Hair vì thấy quảng cáo trên tivi. Híc. E đến là mệt với nó vì con trai mà cứ lo lắng đầu tóc quá mức. Nhưng chắc là tâm lí tuổi mới lớn. Nến em bảo để chị tìm hiểu. nó bảo chị cứ mua, ko phải tìm hiểu vì họ quảng cáo trên tivi rồi.
    Nhưng mà em muốn hỏi xem đã chị em nào dùng sp này chưa thì cho e hỏi là có tác dụng thật ko chứ cứ mua vừa tốn tiền mà chả thấy hiệu quả lắm.

P/s: ko phải em đi quảng cáo cho sản phẩm này đâu ạ, em đang muốn nge chia sẻ giúp đỡ của chị e thật đấy chứ ạ

Chưa dùng cái này bao giờ nhưng mà cũng đừng tin quảng cáo làm gì nhiều nàng ah

Mình thấy nhiều chị nói gội bằng dầu dừa rất tốt trong việc chữa rụng tóc nhưng mình chưa dám thử vì mua tinh dầu dừa hơi đắt, tầm 100k/ lọ khoảng 100ml, nếu mua về gội thì bao nhiêu cho vừa, mà đâu chỉ gội 1-2 lần là khỏi đc ngay đâu. Ngày trc mình mua 1 lọ dầu dừa về chỉ dám bôi môi chống lẻ vào mùa đông thôi.
    Cũng thấy nhiều người mách mua hà thủ ô đỏ sắc uống trị rụng tóc nhưng vì mình chẳng biết mua cái này ở đâu nên cũng bỏ qua. Cuối cùng vì tình trạng rụng tóc nghiêm trọng quá nên mình phải mua tpcn maxxhair về uống liền 5 tháng mới thoát đc cảnh hói đầu. Nghĩ lại quãng thời gian tóc rụng kinh hoàng đó giờ mình vẫn thấy run. Gội đầu còn ko dám chải, ko dám buộc tóc nữa, khắp nền nhà đều có tóc rụng vương vãi khắp nhà. Hãi hồn.

Mình uống maxxhair sắp hết hộp thứ 6 rồi mà vẫn chưa thấy tiến triển gì, tóc con mọc lại rất ít, tóc cũ vẫn cứ rụng, cứ đưa tay vuốt là có 2-3 sợi rụng, cứ thể rải rác cả ngày. Phải uống đến 5 tháng mới có kết quả à, không biết tóc mình có trụ nổi đến lúc đó không nữa, buồn ghê nơi

e có người dì dùngc ái này rồi, kothây kết quả gì, ko biết có phải do thuốc hay gi tóc

Các Chủ đề tương tự

1. Mỏ bán tòa Ả - dự án Green Star Phạm Văn Đồng
    Bởi mm22mm trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-14-2015, 03:20 PM
  2. GiÁ bÁn chung cƯ eco green city - chỈ 1,8 tỶ/cĂn
    Bởi datxanhmb81 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Bài viết cuối: 06-25-2015, 06:22 PM
  3. Kem tươi Green quận cầu giấy
    Bởi admin trong diễn đàn Quán Ăn - Nhà Hàng