Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Cắt tóc đẹp ở Hà Nội

Mềnh có mái tóc dài ép thẳng để được 6 7 năm rồi. Giờ muốn thay đổi mà không biết địa chỉ nào thích hợp. Mọi người tư vấn giùm nhé. Chưa biết là nên cắt ngắn hay tỉa hay làm xoăn. Bạn/chị/cô/bác nào có địa chỉ hay thì cứ tư vấn nhé. Mình mới đầu 2 nên muốn trẻ trung và phá cách một chút cũng không sao.Đã đọc topic về tóc dài hơn trăm trang rồi nhưng toàn những bài từ năm 2009 nên mình sợ không được update cho lắm. Mong mọi người giúp đỡ. Thank mọi người trước nhé

Mẹ ơi thật ra thì có rất nhiêu chỗ cắt đẹp mẹ a
    Nhưng quan trọng La có hợp vơi Minh nữa không
    Tóc mẹ hiên giờ như thế nào? Chất tóc dày hay mảnh, tóc Đa làm Hoa chất ntn chưa?
    Mẹ thích tóc Minh ntn?
    Em Nam được nhưng thông tin của mẹ em có thể tư vấn cho mẹ kiêu tóc sao cho hợp lý, xinh đẹp, ko mát nhiều tiêm chăm sóc.

Mình thấy quán Hà Sài Gòn trên đường Trương Định chỗ gần chợ Trương Định đấy cắt đẹp lắm ! Hôm trước mình đến đấy duỗi và nhuộm tóc rất đẹp ! Mẹ đến đấy thử xem !

Mình cũng quan tâm, tóc mình giờ đang xoăn nhưng muốn cắt ngắn và uốn phồng nhưng không biết địa chỉ nào cắt đẹp và uốn phồng đẹp, bạn nào biết cho mình xin tư vấn với, search mãi anh google cũng toàn cái cũ, Vũ Doo, Thành mónaco gi đó, nhưng cũng nhiều người chê, đúng là cắt tóc đẹp gian chuân qua

híc không ai biết tư vấn giúp mình với ép tóc, hoặc cắt tóc phồng đẹp ở đâu ạ?

ngày trước e cũng tìm hoài rồi phân vân mãi ko biết cắt chỗ nào, cuối cùng 1 chị (cũng là thợ cắt tóc gần chỗ e) giới thiệu lên Hùng hair salon ở 41 Lê Duẩn, cắt cũng được, e thấy cũng ưng, mọi người mới nhìn thì ai cũng khen nhưng đến lúc e nói giá thì ai cũng bảo đắt được cái ép hay uốn chỗ ý thì yên tâm thuốc xịn mà giá thì cũng khá cao, 500k cắt nên ép hay uốn phải >1tr nhé

cảm ơn ,nhưng có đắt lắm không mẹ nó.

đắt 1 chút nhưng mà đẹp mẹ nó à,chứ 1 số nơi cắt rẻ nhưng xấu lắm,hỏng cả bộ tóc của mình.

Trích dẫn Gửi bởi thaibinh0668
    Mình thấy quán Hà Sài Gòn trên đường Trương Định chỗ gần chợ Trương Định đấy cắt đẹp lắm ! Hôm trước mình đến đấy duỗi và nhuộm tóc rất đẹp ! Mẹ đến đấy thử xem !
    Mẹ này lập nick ngày 4-6-2012 rồi nói đúng 1 bài khen a Hà SG cùng ngày 4-6-2012 rồi mất hút. Chân gỗ à ???

Monaco 180 Lạc Trung, mẹ nó tham khảo thử xem.
    Trích dẫn Gửi bởi bong_xinh
    Mình cũng quan tâm, tóc mình giờ đang xoăn nhưng muốn cắt ngắn và uốn phồng nhưng không biết địa chỉ nào cắt đẹp và uốn phồng đẹp, bạn nào biết cho mình xin tư vấn với, search mãi anh google cũng toàn cái cũ, Vũ Doo, Thành mónaco gi đó, nhưng cũng nhiều người chê, đúng là cắt tóc đẹp gian chuân qua
    Có người khen ắt có người chê, cái nghề làm dâu trăm họ này sao chiều hết tất cả được mẹ nó . Nhưng em thấy bên Thanh Monaco làm ăn được đa số khen hơn là chê.