Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Tóc đẹp cho cô dâu tóc ngắn

<span style="font-family: Arial">Bạn lo lắng về mái tóc ngắn khó tạo kiểu trong ngày cưới? Bạn không phải ngần ngại về điều đó vì bạn cũng có vô vàn sự lựa chọn. </span> Bạn không có một mái tóc dài? Điều đó không có nghĩa bạn không có kiểu tóc tuyệt đẹp vào ngày trọng đại. Vì thế bạn không cần lo lắng, hãy ngắm nhìn và chọn cho mình những kiểu tóc dành riêng cho các nàng dâu tóc ngắn nhé! Bạn sẽ vẫn nữ tính chẳng kém gì các nàng tóc dài với những lọn tóc uốn xoăn lớn. Bạn sẽ tinh tế hơn nữa nếu dùng thêm các phụ kiện như một tấm mạng che, một bông hoa cài tóc hay đơn giản là dải ruy băng. Hãy lưu ý dùng keo xịt tóc giúp giữ kiểu cho mái tóc của bạn nhé!
    Cá tính và duyên dáng với tóc ngắn trong ngày cưới
    Bạn có thể hơi cổ điển với mạng che nửa mặt như hình dưới đây. Tuy nhiên, bạn vẫn dịu dàng, duyên dáng và có thể hoàn toàn tự tin với mái tóc ngắn uốn sóng nhẹ cực dễ thương.
    Nếu bạn sở hữu một mái tóc ngắn hơn nữa, bạn cũng không cần e ngại. Bạn vẫn có thể giữ phong cách thường ngày của mình. Tuy nhiên bạn hãy sử dụng các phụ kiện cùng chiếc váy cưới thật nữ tính giúp bạn tinh tế và nổi bật hơn trong ngày cưới.
    Bạn vẫn vô cùng duyên dáng trong mái tóc ngắn
    Bạn vẫn có thể sáng tạo hơn nữa với mái tóc ngắn cá tính với những chiếc vương miện, ruy băng, kẹp gim và keo giữ kiểu.
    Bạn duyên dáng chẳng thua gì các nàng dâu có mái tóc dài
    Hãy để những người nổi tiếng truyền cảm hứng và giúp bạn thêm tự tin với mái tóc ngắn. Họ vô cùng quyến rũ, gợi cảm và tinh tế với mái tóc ngắn cá tính.

kiểu tóc ngắn nhìn cá tính ghê nhỉ

Mấy mẫu cô dâu tóc ngắn nhìn xinh quớ^^

Sao không có ảnh nào của cô dâu Việt nhỉ? Toàn cô dâu ngoại thế kia thì biết làm sao được là mình làm xong có đẹp được như thế không

Mẫu tóc thứ nhất nhìn đẹp phết í.

Trích dẫn Gửi bởi mhnhatnam
    <span style="font-family: Arial">Bạn lo lắng về mái tóc ngắn khó tạo kiểu trong ngày cưới? Bạn không phải ngần ngại về điều đó vì bạn cũng có vô vàn sự lựa chọn. </span>
    Thích kiểu này lắm lắm !!!

đẹp thật! vừa cá tính lại vừa dịu dàng.

Đẹp thế này thì ối cô dâu tóc dài đi cắt tóc ấy chứ.

đẹp quá, làm cô dâu lúc nào cũng đẹp.

tmê kiếu 1 rồi đấy, híhíhí