Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Mẹ nó bay từ ngoài ấy để vào gặp anh Thuận làm tóc hả? ôi, hâm mộ quá. Mình ko biết tiệm đấy nhưng biết 1 chỗ ở đường Trần Văn Đang, q3, làm tóc cũng rất ok ạ, giá cả cũng rất phải chăng, em hay làm ở đấy vì nhà em cũng gần đấy mà em thấy hài lòng lắm. sđt anh này là 0932 129829 tên Linh ạ. Mẹ nó có thể alo trước để tư vấn xem sao.

Hehee, tại mình sống trong SG 5 năm rồi, mình toàn làm tóc ở A. Thuận nên rất vừa ý. Lúc trở về Hà Nội ở luôn thì quên không lấy số đt...hixhix.. Cảm ơn bạn tư vấn nhé, mình sẽ thử alo anh kia xem sao.

A. Thuận mình thấy cắt bình thường thui bạn ạ, có điều bây giờ chém hơi bị đẹp đó, ko biết có lên giá nữa kg? nói chung là kg xứng với số tiền bỏ ra,
    Bạn mất công vô Sg làm tóc thì bạn tham khảo trong topic tóc ở Sg đó, có nhiều tiệm ok hơn.

Mình cũng đang cần số đt anh Thuận đây,mẹ nào bít thì cho mình xin nhé. Mình cũng ở Hn nhưng toàn đợi những dịp đi Sg thì làm tóc,mà mình làm quen chỗ anh Thuận rùi nên chưa dám thử chỗ khác.Anh ý cắt thì ko có gì đb,nhưng mình toàn uốn setting ở đấy,nói chung là ưng,mà giá rổ rẻ hơn Hn là ok rùi.Sắp tới mình lại đi Sg nên muốn làm tóc. Năm ngoái mình uốn tóc ngang lưng là 950k

Trích dẫn Gửi bởi keo_bong_gon
    A. Thuận mình thấy cắt bình thường thui bạn ạ, có điều bây giờ chém hơi bị đẹp đó, ko biết có lên giá nữa kg? nói chung là kg xứng với số tiền bỏ ra,
    Bạn mất công vô Sg làm tóc thì bạn tham khảo trong topic tóc ở Sg đó, có nhiều tiệm ok hơn.
    Mình mới đi uốn nhuộm ở đó về giá 1tr8 cho thuôc lo' real gì đó anh í còn giới thiệuloai goldwell gì mà những 2 tr8 hix chém nhỉ, tóc mình mói gội lại thấy có mùi khó chịu như mùi xác pháo, thuốc tốt cũng có mùi này hả mn ? Mình hỏi gà tí vì mới lần đầu đi uốn nhuộm

Mình cũng mới làm tóc ở Thuận Lê Văn Sỹ, mình thấy giá cả hơi mắc, nhưng cắt và nhuộn thì rất tốt. Nói chung mình hài lòng với kiểu tóc mới của mình.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-30-2015, 10:07 PM
  2. Cảnh báo lừa đảo ở tiệm cắt tóc ở Lê Văn Sỹ, Q3
    Bởi cuibap trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-16-2015, 01:54 AM
  3. Tphcm - cho em hỏi tiệm salon nào làm kiểu dập xù bằng thuốc uốn lạnh ạ!
    Bởi congtycanhdieuvang trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-25-2014, 06:30 PM
  4. Salon cắt tóc tạo kiểu thuốc tốt ở hà nội
    Bởi seotamnhindep trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-30-2014, 05:53 AM