Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Làm sao để tóc thưa,mỏng mọc dầy và nhiều hơn???

Các chị ơi!tóc em bị thưa trên đỉnh đầu,có thể nói nhìn như gần ....hói.hichic .cách đây 7,8 năm em có thói quen xấu là giựt tóc phần đỉnh đầu, về sau chắc tóc ít mọc lại chỗ ý. em đã tìm 1 số loại thuốc giúp mọc tóc nhưng chưa dám thử ạ. chị nào có kinh nghiệm từ bản thân hay biết loại thuốc nào có hiệu quả thì chia sẻ cho em biết với nhé!!! đây đang là vấn đề nan giải của em ạ

Mình đang uống Vit-hai r thấy cũng ổn : tóc bớt rụng và có mọc thêm nhiều tóc con ở đỉnh đầu.

mìh xin share cho bạn 1 bí quyết mìh đã và đang làm cực kì hiệu qả luôn, đó là dùng dầu dừa bạn có thể mua hc tự làm tại nhà vô cùng đơn giản nhé, cứ lên google search công thức làm dầu dừa là ra ngay. Đợt trc tóc mìh trên đỉnh đầu cũng thưa lắm vì chỗ đó tóc sâu & ngứa nhiều nên mìh toàn giựt, bâyh chăm dùng dầu đừa khoảng 1-2 tháng đổ lại đây nên tóc suông cả dầy thik lắm nhé

Trích dẫn Gửi bởi cinderella2911
    mìh xin share cho bạn 1 bí quyết mìh đã và đang làm cực kì hiệu qả luôn, đó là dùng dầu dừa bạn có thể mua hc tự làm tại nhà vô cùng đơn giản nhé, cứ lên google search công thức làm dầu dừa là ra ngay. Đợt trc tóc mìh trên đỉnh đầu cũng thưa lắm vì chỗ đó tóc sâu & ngứa nhiều nên mìh toàn giựt, bâyh chăm dùng dầu đừa khoảng 1-2 tháng đổ lại đây nên tóc suông cả dầy thik lắm nhé
    gội hay ủ dầu dừa vậy chị? Dầu dừa có chạm vào da đầu k? Với lại nó có mùi kì kì k, hihi.

c vào lamdepcungha để bik rõ hơn cách dùng dầu dừa cho tóc hen .Cá nhân e thì dùng dầu gôi Thái Dương thấy tóc con moc cũng nhìu ,e dùg dc 1 nam rôi ,ngoài ra e còn mua viatmin b1 ngoài tiêm thuốc tây về giã nhuyễn ,trc khi gôi đầu 30p ,e pha vs nước ấm ,cho vao chai xit lên chân tóc ,matxa nhe rồi gôi lai bthuong ,cách nay giúp làm tóc moc nhanh hơn ,trên này cũg có nhìu c làm rồi .e nghĩ c nên dưỡng từ chân tóc và kiên trì thì sẽ có hqua

Trích dẫn Gửi bởi cinderella2911
    Vâng cảm ơn chị nhiều! e cũng bận k bít có thjan để làm dầu dừa k ý. em có nghe đến cách này rùi mà đúng là lười nên chưa thực hiện.lần này sẽ quyết tâm

Ôi, nỗi khổ của e. Đánh dấu học kinh nghiệm

tóc em thì quá dầy rồi nhưng mà cũng quá rụng, cứ đà rụng này thì sẽ đến ngày mỏng mất, em muốn dầy và suôn mượt mà sao khó quá, chắc phải mua dầu dừa về

Trích dẫn Gửi bởi chipa229
    tóc em thì quá dầy rồi nhưng mà cũng quá rụng, cứ đà rụng này thì sẽ đến ngày mỏng mất, em muốn dầy và suôn mượt mà sao khó quá, chắc phải mua dầu dừa về
    Nếu không có thời gian làm dầu dừa, thì bạn gọi cho mình trực tiếp để tới thử, nếu thấy hài lòng thì bạn mua ủng hộ mình nhé, dầu dừa bên mình ép bằng máy, xử lý theo công nghê ép lạnh, nên trong veo và tinh khiết, độ thẩm thấu vào da đầu tốt hơn là bạn làm tay nữa đó, mà mùi thơm nhẹ và dễ chịu lắm :-)

Oánh dấu thế cái Vit-hair có tốt thật ko ạ em đang ham hỗ wa