Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Các mẹ cho em hỏi địa chỉ uốn mái đẹp ở HN ạ :D

em muốn đi uốn mái giống kiểu bọn Hàn hay để ý ạ, vì tóc em là tóc ép nên mái nó cứ thẳng đơ nhìn rất là trơ mặt, trán lại dô nữa hic hic mẹ nào biết chỗ nào uốn mái đẹp thì bẩu em mới :Rose:
    em thấy Nhung blue ca ngợi nhiều vụ uốn mái nhưng mà thấy nhiều mẹ phàn nàn là kiểu làm ăn như cái chợ, chả quan tâm khách hàng nên em hok thích lắm hic
    thankss các mẹ nhìu :Rose::Rose::Rose:

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

hok mẹ nào trả lời giúp em ak

up lên, vấn đề cùng quan tâm, em thì ko phải ép mà do chất tóc bẩm sinh nó bị quá thẳng, làm xoăn cũng nhanh duỗi nên mái nhìn ngu ko chịu đc :'(

chi ơi thử ra Hoàn Mỹ 36 Tô Hiến Thành nhé
    ở đó làm xoăn uốn mái đều đẹp
    tóc em cũng là tóc thẳng tự nhiên, trược lại để mái ma nơ canh xong rồi ép mái nên nó cứ thẳng đờ ra.
    Em uốn mái ở Nhung Blue 4 lần vẫn thẳng nguyên. Lần này đi làm xoăn ở Hoàn Mỹ uốn mái em rất ưng, như Hàn Xẻng luôn

m cắt ở lan phương 27 (hoặc 29 j đố) Hàng Khoai bạn à, đẹp lắm mỗi tội giá cũng hơi chat, m cắt hết 150k, nhuộm hết 800k

TANYA - 70 Tân ấp nhé bạn

Uốn mái lên sẽ ntn hả các ss, mình chưa tưởng tưởng đc. Chỉ đơn giản là phồng lên, hay giống như búp bê babie, cụp hẳn vào trong. Nhưng bên mình fair đeo mũ bảo hiểm liệu có để đc đầu đó k. Mình cũng đang ham hố để thay đổi mái

Em được cái may mắn là tóc mái nó rất theo ý em, em để mái ngang thì nó cụp vào, còn để mái xéo thì nó vừa phồng vừa xéo hẳn sang một bên nên em hay thay đổi mái lắm. Còn nếu chị em nào muốn điệu thì làm theo cách này cũng được nè : http://www.youtube.com/watch?v=iXvJkpbebbg

e cũng mún đi này, cơ mà chả nhẽ ra bảo ngta e uốn mái thôi~.~ ngại quá, chị ra hàng nào cũng đc( có tên tuổi 1 tí) mang theo cái ảnh ra chỉ nó chắc là okie thôi!