Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Em thấy bây giờ nhiều em trẻ đẹp để mái xoăn xoăn như clip của c trên ý, xong tóc thì qua vai mà bằng nhưng mà có uốn cụp vào, e cũng chưa hiểu tóc làm nt là kiểu ép cụp hay phồng hay la làm xoăn đuôi nữa như thế này này

cụp như trên thì phải sấy và xịt gel giữ. hoặc lúc ép thì chị bảo ngta dùng lô uốn đuôi thôi

Trích dẫn Gửi bởi kokoro2811
    chi ơi thử ra Hoàn Mỹ 36 Tô Hiến Thành nhé
    ở đó làm xoăn uốn mái đều đẹp
    tóc em cũng là tóc thẳng tự nhiên, trược lại để mái ma nơ canh xong rồi ép mái nên nó cứ thẳng đờ ra.
    Em uốn mái ở Nhung Blue 4 lần vẫn thẳng nguyên. Lần này đi làm xoăn ở Hoàn Mỹ uốn mái em rất ưng, như Hàn Xẻng luôn
    GIá cả thế nào bạn ơi, uốn mái ở Nhung blue 80k, t hay cắt cả đầu là 130k nh cũng ko ưng lắm. hi`

chả nhẽ ra hàng tóc bảo nó em ơi uốn mái thôi rồi đi về nó lại chửi chết

Trích dẫn Gửi bởi green_galaxy
    chả nhẽ ra hàng tóc bảo nó em ơi uốn mái thôi rồi đi về nó lại chửi chết
    sao nó lại chửi hà nàng
    cứ ra hàng hỏi là e muốn uốn mái,a(chị) có làm k ạ giá cả như nào,ok thì làm
    tớ thấy gần như quán nào nó cũng làm thôi. Nhưng nhớ phải hỏi kĩ hoặc có cái ảnh mang ra hỏi có uốn đc như thế cho e ko. được thì mình làm k thì thôi:d

nhưng mà uốn mái thì nó ít chị ạ, ko phải cả đầu nên nhiều đứa nó ngại. thông thường ai làm xoăn thì ngồi làm luôn í, nên e hỏi cũng có tí ngại

Bạn nào làm ở đây rồi cho xin ty review di
    Trích dẫn Gửi bởi kokoro2811
    chi ơi thử ra Hoàn Mỹ 36 Tô Hiến Thành nhé
    ở đó làm xoăn uốn mái đều đẹp
    tóc em cũng là tóc thẳng tự nhiên, trược lại để mái ma nơ canh xong rồi ép mái nên nó cứ thẳng đờ ra.
    Em uốn mái ở Nhung Blue 4 lần vẫn thẳng nguyên. Lần này đi làm xoăn ở Hoàn Mỹ uốn mái em rất ưng, như Hàn Xẻng luôn

bạn ra hoàng hair số 7 đào duy từ đó,cắt mai và uốn mái trước tết mình làm là 100k,nhưng mà uốn mái k đc lâu đâu,vì nó mọc dài ra 1 cái là lại hết phồng luôn.hic.tốt nhất là trước khi đi chơi thì quấn lô cái mái vào tầm 30p là đẹp.NHưng hè rồi nên mình toàn kẹp mái lên cho đỡ nóng,chả muốn để mái nữa

uốn ở tô hiến thành mát bnhju hả bạn

Trích dẫn Gửi bởi green_galaxy
    nhưng mà uốn mái thì nó ít chị ạ, ko phải cả đầu nên nhiều đứa nó ngại. thông thường ai làm xoăn thì ngồi làm luôn í, nên e hỏi cũng có tí ngại
    Chắc bạn định vào salon luôn à, đi ra hàng tỉa lông mày hết 5k cũng chả ai thèm ngại đâu.