Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Trích dẫn Gửi bởi peheoktkt
    E đang muốn uốn tóc xoăn xoăn nhẹ mà không biết nơi nào làm đẹp ở sài gòn hết. Mẹ nào đã làm rồi chỉ cho em với. Tóc e, chỉ ngan vai nhưng muốn uốn sao cho nó trẻ trẻ chút. Cảm ơn các mẹ nhiều
    Salon Lê Trung ở đường Phạm Ngũ Lão quận 1- Gần đoạn Khách sạn Quê Hương. Tạo mẫu tóc, cắt tóc chuẩn lắm. Vì anh Trung là gay nên thẩm mỹ hơi bị tốt và có trách nhiệm chứ không phải quảng cáo nhiều mà làm thì kém. Thường tạo mẫu tóc cho dân trong vũ đoàn. Giá cả rất phải chăng dù là mặt tiền Q1 ( nhà anh tại đấy luôn )

Cho mình nói thêm, mình không hề quảng cáo đâu ạ! Làm nhiều lần ở đấy rồi, có sao nói thế. Anh ấy trang điểm cũng khỏi chê. Before và after thì miễn bàn. Mình thuộc dạng quạ đen nhưng làm tóc và make up ở đấy thì không dám đi nơi khác. Đây là chia sẻ cho các Mẹ thôi, đừng nghĩ em quảng cáo, tội em ạ

Chị up cái ảnh chị làm xoăn cho em coi với, hic muốn làm rồi

Trích dẫn Gửi bởi peheoktkt
    Chị up cái ảnh chị làm xoăn cho em coi với, hic muốn làm rồi
    Thú thật là mình đang phải tút từ da đến dáng, vẫn chưa xong công trình nên chưa pose cái ảnh mới nào hết ấy. Da dẻ thì tàm tạm rồi, tóc rồi, còn dáng thì đang ép cân với tập thể dục nhẹ cho săn chắc lại. Sau 1 đợt ốm mà hao mòn kinh khủng thế đấy Mà yêu cầu công việc phải sáng láng, dáng cân đối.
    Tóc mình cũng ngắn lệch sang phải ( ngắn từ trái lơi dần qua phải ), uốn xoăn ngọn tóc, gốc thẳng, lọn to, tóc mềm và xinh lắm. Mái thì cúp phồng như mode năm nay của teen. Mặt nhìn gọn hẳn và đỡ nhàm chán hẳn ra chứ không giống người có gia đình
    Có gì bạn tham khảo thêm đi. Cá nhân mình thì mình thích mỗi ở đây thôi. Cũng biết nhiều nơi cực kỳ nổi tiếng và đắt luôn ấy, nhưng toàn tiền mất mà ko hài lòng như ý

Quên, còn 1 tiệm nổi tiếng làm nhanh, đẹp bao lâu nay ở Sài Gòn nữa. Tiệm Thúy ở CMTT xéo xéo Lan Anh. Đã chuột bạch tóc duỗi, chuẩn không cần chỉnh. Còn muốn nghệ sĩ tí thì Lê Trung, Phạm Ngũ Lão, q1 nhé
    Cắt tóc đẹp thì salon Thìn, nhưng phải yêu cầu đúng thầy Thìn cắt chứ không toàn thợ cắt, không vừa ý đâu, hoặc Art Hair, yêu cầu Juno cắt. À, Juno uốn settings hơi bị chuẩn đấy Mình đã được thọ giáo

Cho em hỏi ở Lê Trung thì 1 đầu như vậy khoảng bao nhiêu tiền để em chuẩn bị tiền cho nó hoành tráng

Trích dẫn Gửi bởi vokhanhlinh
    Cho em hỏi ở Lê Trung thì 1 đầu như vậy khoảng bao nhiêu tiền để em chuẩn bị tiền cho nó hoành tráng
    Khoảng 500-700k bạn ạ. Thường uốn phải nhuộm thì hợp hơn nhưng tóc mình đang nâu nâu, mình không nhuộm, chỉ uốn thôi

tiệm Thúy cắt uốn nhuộm có mắc không ạ? nhà em gần chỗ này, lần nào đi qua cũng thấy đông đông...

Trích dẫn Gửi bởi spygirl_09cc
    tiệm Thúy cắt uốn nhuộm có mắc không ạ? nhà em gần chỗ này, lần nào đi qua cũng thấy đông đông...
    Tiệm đó giá cả khá ổn, không đắt lắm đâu bạn ạ. Lúc nào cũng đông khách. Thế mới biết là làm ổn như thế nào nhé Có nhỏ em ở nước ngoài về cũng duỗi tóc ở đó, mê luôn

Các Chủ đề tương tự

1. Kinh nghiệm trước khi làm tóc xoăn và chăm sóc tóc xoăn sau khi làm :x
    Bởi nhuphong trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 01-14-2013, 12:10 AM