Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Muốn Học nghề làm nail. xin hỏi kinh nghiệm các anh chị em ạ.

XIn chào các chị em của VVebtretho. Mình hiện nay đang có ý định học nghề nail. xin các anh chị có thể cho mình chút kinh nghiệm về việc đi học làm nail ở Hà nội không ạ.? cụ thể là mình có băn khoăn về địa chỉ học nail này, sau khi học xong họ có tạo việc làm cho mình không này? thu nhập của nghề nail có ổn không này(vì mình đã lập gia đình và có con nhỏ). Nếu mở của hàng chuyên làm nail thì thu nhập ổn không vài mình thấy hiện nay nghề vẽ và chăm sóc móng thường được làm chung trong các của hàng làm tóc và thẩm mỹ. Rất mong nhận đc sự chia sẻ của anh chị em ạ. Thân ái!

Trích dẫn Gửi bởi NgacAnhTran
    XIn chào các chị em của VVebtretho. Mình hiện nay đang có ý định học nghề nail. xin các anh chị có thể cho mình chút kinh nghiệm về việc đi học làm nail ở Hà nội không ạ.? cụ thể là mình có băn khoăn về địa chỉ học nail này, sau khi học xong họ có tạo việc làm cho mình không này? thu nhập của nghề nail có ổn không này(vì mình đã lập gia đình và có con nhỏ). Nếu mở của hàng chuyên làm nail thì thu nhập ổn không vài mình thấy hiện nay nghề vẽ và chăm sóc móng thường được làm chung trong các của hàng làm tóc và thẩm mỹ. Rất mong nhận đc sự chia sẻ của anh chị em ạ. Thân ái!
    c tới đường trường chinh có trường thẩm mỹ lali á dạy tất cả các nghề liên qan tới lm đẹp á ^^

Học ở nhà văn hóa phụ nữa đi bạn. Ở đó đào tạo cũng ok lắm đó bạn mà học phí cũng vừa

Các Chủ đề tương tự

1. Kinh nghiệm dùng dầu dừa dưỡng tóc
    Bởi elainechen trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-13-2015, 12:00 AM
  2. Nail - Nghệ thuật cho bác bạn nè
    Bởi doantuanvu trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-28-2014, 10:20 PM
  3. hỏi kinh nghiệm chữa gáu ống, rụng tóc
    Bởi qatgroup trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2