Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Tư vấn kiểu tóc và sản phẩm chăm sóc tóc phù hợp nhất

xin chào moi người . thấy topic này nhiều trường hợp muốn dc tư vấn chăm sóc tóc và tạo kiểu tóc phù hợp vs khuôn măt ???
    Mình làm tóc đc 7 năm đi .. khắp hà nội r viên ca sĩ nói chug là ai mình cũng đc tiếp xúc va làm tóc cho họ
    AI muốn hỏi gì về tóc thì pm mình nhé lâu lâu ko đi làm nhớ ghề qá

đàn bà mà làm nghề tóc thì có 30 năm kinh nghiệm thì, cũng để chỉ gội đầu để gội đầu ,sấy qua loa một tý . không hơn không kém ,thử hỏi những nghề của đàn bà thì có ai giỏi hơn đàn ông không .mẹ nó tự tin quá

Tóc mình từ dạo sinh xong thì tóc dầu, phía trên vẫn mềm nhưng thấy tóc bông và dày, đuôi tóc khô rối. Mình đang tìm 1 loại gội xả hấp loại lớn ( nhưng giá mềm thôi) để tự gội ở nhà ( tại con nhỏ mình cũng ít time). Mình mới dùng thử Loreal vàng thì cảm giác tóc mềm nhưng ko bóng mấy, và nhanh dơ, 1 ngày là đã thấy dầu rồi, có lẽ do nó dưỡng nhiều quá...Mình đang tăm tia bộ của Chi đâyyy

Em công nhận là tuy là đàn ông nhưng những việc của đàn bà cũng giỏi không kém, thậm chí là hơn. Nhưng người ta có thành ý muốn tư vấn mà, sao chị Nhanxetchinhxac phải căng thẳng thế?????

Trích dẫn Gửi bởi nhanxetchinhxac
    đàn bà mà làm nghề tóc thì có 30 năm kinh nghiệm thì, cũng để chỉ gội đầu để gội đầu ,sấy qua loa một tý . không hơn không kém ,thử hỏi những nghề của đàn bà thì có ai giỏi hơn đàn ông không .mẹ nó tự tin quá
    bạn quá nhầm rồi đấy ơ thế mà t vẫn cứ tự tin vân cứ kiếm đc bao nh là tiền nuôi gia đình ..khách hàng vâxn cứ đông ầm ầm đấy thôi .chỉ sợ có nnh ng k đủ tự tin mà tư vấn cho ng khác thôi bạn nhỉ gội đầu t vẫn cứ thuê nhân viên đó bạn t cha phải gôi bao h

Trích dẫn Gửi bởi bluesky1989
    Em công nhận là tuy là đàn ông nhưng những việc của đàn bà cũng giỏi không kém, thậm chí là hơn. Nhưng người ta có thành ý muốn tư vấn mà, sao chị Nhanxetchinhxac phải căng thẳng thế?????
    kê đi em .. ngta có ý kiến là chuyện bt mà .qan tâm làm gì

Trích dẫn Gửi bởi Vyy
    Tóc mình từ dạo sinh xong thì tóc dầu, phía trên vẫn mềm nhưng thấy tóc bông và dày, đuôi tóc khô rối. Mình đang tìm 1 loại gội xả hấp loại lớn ( nhưng giá mềm thôi) để tự gội ở nhà ( tại con nhỏ mình cũng ít time). Mình mới dùng thử Loreal vàng thì cảm giác tóc mềm nhưng ko bóng mấy, và nhanh dơ, 1 ngày là đã thấy dầu rồi, có lẽ do nó dưỡng nhiều quá...Mình đang tăm tia bộ của Chi đâyyy
    Mình cũng thế đẻ xong là nội tiết thay đổi mà .. ngày trc tóc k bóng dầu gì đâu .. thế mà h tóc bết bết khổ lắm í
    loại lorean vàng dành cho tóc khô xơ .. nhiều dưỡng lắm nếu bạn ma cho xả lên da đầu thì tóc phải gọi là .. như đi dầm mưa về @@
    Tóc dầu thì khách hàng nhà mình chỉ dùng Joico or Goldwell thôi ..con daviness mấy hãng khác mình ùng thử cho khách k thấy hiệu quả lắm
    ban dùng Joico đi mềm mươt thjk lắm ..thường thì san phẩm chỉ gàu và dâu la sp 2in1 k có dầu xả . ì nều có xả thì toc lại bết luôn .. nên sau khi gôi bạn có thể dùng tinh dầu vuốt đuôi tóc thi thoảng thì hấp .. chắc chắn bạn sẽ hài lòng

Joico dòng Kpak hay sao hở mẹ nó

Trích dẫn Gửi bởi Vyy
    Joico dòng Kpak hay sao hở mẹ nó

đấy ạ

Chị ơi, e post mặt em và những kiểu tóc e định làm chị tư vấn giúp e đc không ạ?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-25-2014, 07:39 AM