Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: Dầu gội trị gàu

Dầu gội trị gàu

Mình sorry có hơi lạc đề một chút nhưng vì Cô em gái mình cứ nhắc mãi nhờ mình hỏi các mẹ nhiều kinh nghiệm của WTT giùm xem có cách nào làm cho đầu tóc hết gàu không ?
    Cô cũng đã dùng qua thuốc trị gàu Nizoral rồi nhưng vẫn không hết, và mỗi khi gội Nizoral da đầu rất nóng nếu dùng nhiều cũng không tốt. Mình không biết ngoài Nizoral ra có cách chữa trị dân gian nào hữu hiệu không ?
    Cảm ơn sự chỉ dẫn tận tình của các bạn !

Gội thử bằng shampoo của baby đi, có khi hết đó.

Sorry truoc moi nguoi nguoi vi minh tra loi ko dung chu de 1 ti ,minh ko biet dau goi dau nao tri gau nhung minh biet dau goi dau tri gau Head&shoulder ko nhung ko tri gau ma con lam bi hoi dau them ,vi minh co may nguoi ban dung va da thay vay nen noi de canh bao voi moi nguoi.

Chao cac ba me. Minh la thanh vien moi xin chao ra mat cac me.
    Minh co dua chau gai bi gau rat nang, di hoc buoi trua nong nuc, mo hoi ra ngua ngay ma khong dam gai vi neu gai gau se bung ra day dau, chau rat kho so, me cua chau la chi em ban dau voi minh cung mua du loai dau de tri cho con, co ay thuong di sang Phap lam an va cung lung suc tim hang loai tot ma khong co ket qua.
    Nhan dip minh ve choi, co mang theo loai dau ma minh dang dung hang ngay tu nhieu nam nay,tuy khong phai la loai tri gau (hieu nay co san pham tri gau) chau lay goi thu thi het ngua ngay va dan dan het gau mac du chua het han, tu do ve sau moi lan minh ve choi hoac co ai ve VN thi minh gui mang ve cho chau.
    Dua chau khac toc bi kho bung xu len, chau xai loai nay toc ong muot han ra. Ngay con gai minh cung hoi me goi hieu gi ma toc muot qua. nhung nguoi quen cu tuong minh di hap va duoi toc vi loai toc minh thang. Ma hieu nay o VN khong co ban, ngay ca noi minh sinh song chi co tiem Walgreen's moi co ban, cac tiem khac lon hon hoac cac saloon cung khong co. Theo minh thay thi chi la loai dau do thich hop voi da dau, toc cua mot so nguoi. Nhung minh cung post len day hy vong giup cac chi em buon rau vi gau.
    Ten dau : RESULTS Charles worthington London.
    Neu tim mua khong co minh co the order qua website : www.cw/london.com
    Co nhieu mau, moi mau dung cho tung loai toc va nho dung conditioner cung voi loai shampoo nhe. Chuc cac chi vui.

Vậy là cứ việc ra Walgreen´s là có phải không bạn? Hiện thời điểm này chắc vẫn còn chứ? Mình sẽ nhờ người nhà ra mua dùm.
    Cám ơn Senho nhiều nhe.

Yes.
    Hay la de khi ho sale, buy one get one free. Minh cu doi sale la mua nhieu de danh do. Gia moi chai (binh) la US 5.99

Senho ơi, trang web bạn đưa ra hình như có lỗi phải không, mình link vào không được
    À, mà bạn đang ở nước ngoài hả, ở đâu vậy?
    (Các mẹ đừng trách ròm nhé, nhiều chuyện tí mà )

Cảm ơn bạn sensho nhiều nhé ! Hôm nào rãnh mình sẽ tìm mua thử loại này cho cô em gái dùng xem, nếu có hiệu quả mình sẽ loa loa to cho mọi người cùng biết nhé !
    À, tên sensho nghe sao giống Japanese quá ! (lại nhiều chuyện giống chị lienrom rồi !)

Cám ơn Senho , vậy mình cũng dặn người nhà canh sale thì mua, với lại cắt được coupon nữa thì lại càng thích
    Chị Liên ơi, theo tên dầu thì hình như hãng này của Anh, vậy có khi chỗ chị cũng có đó . Còn Walgreen´s thì thường là ở Mỹ có .

Ban Ladynguyen oi, minh la senho chu khong phai sensho, khong co so dau
    Sorry Lienrom, website do la : www.cwlondon.com, vi mat kem ma chu in tren binh shampoo rat nho nen lon.
    AndyAn noi dung do, Walgreen's chi co o My thoi, vay thi cac ban cung doan duoc minh dang o dau, phai khong.
    Chuc cac ban vui.