Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Đang cho anh xã dùng thử cái tinh dầu hoa bưởi của bác Khanh vì tóc anh xã rụng nhiều gần hói rùi. Mới dùng đc mấy hum nên chưa dám comment gì. Tháy trên bao bì đề như thế này: - Công dụng:trị hói đầu,bạc tóc ngưng bạc,gãy tóc ngưng gãy,rụng tóc ngưng rụng, khô tóc, làm mượt tóc, viêm nang lông, ngứa ngoài da . - Cách dùng: Gội đầu sạch bằng dầu gội, dùng khăn lau khô rồi xịt trực tiếp lên da đầu và tóc, ngày từ 1-2 lần vào sáng sớm và chiều tối. Chỉ cần xịt 1-2 chai 80ml là có kết quả.
    Trang web đây ạ: http://www.longthuan.com/Sanpham.htm
    Còn em thì tóc khô, đang mún cho nó mượt hơn mà ko phải dùng xả hay hấp, đang dùng thử loại tinh dầu kích thích tóc mọc nhanh & mượt của Ấn Độ của em Nga 87 trên muare (Em ý ở bên ẤN ĐỘ, gửi hàng về cho người thân ở VN bán). Mới dùng 2 lần nhưng thâý có vẻ khả quan (lần đầu chưa thấy gì nhưng lần thứ 2 sau khi gội đầu với dầu gội xong thấy tóc mượt hơn chút xíu rùi). Ai quan tâm thì vào đây xem nhé: http://muare.vn/f_363/2064575/trang-1.ttvn
    Khoảng 1-2 tuần nữa tình hình thía nào, em vào conmment cụ thể hơn cho các mẹ.

Mấy tháng trước mình mới sinh em bé nên tóc cũng rụng nhiều lắm. Nghe mọi người giới thiệu dùng tinh dầu bưởi của Thorakao, mình cũng dùng: sau khi gội, sấy cho tóc se se, rồi lấy bông chấm dầu này, bôi lên da đầu. Không hiểu do tác dụng thuốc, hay do hết thời gian rụng tóc, mà thấy mới chấm dầu bưởi được 2, 3 lần đã không thấy tóc rụng nữa rồi.
    Bạn thử xem có kết quả không.

Chị dùng kết hợp dầu gội tỏi + tinh dầu bưởi của Thorakao, có cái showroom ở gần VOi Phục thủ lệ ý, tóc mọc nhanh mà đỡ rụng. Có hẳn 1 topic của Thorakao các mẹ bàn luận về vđề này rồi đấy, chị chịu khó tìm thử xem

MC mình cũng bị rụng tóc nhìu lắm, rụng đến hói cả đầu cơ, vậy mà mình có người bạn ở HK về cho một lọ dầu gội đầu thuốc đặc trị cho tóc rụng. Sau 1 tháng MC mình gội, thấy mọc nhanh lên trông thấy, những chỗ rụng mọc lên từng chùm vậy, MC thích lắm. Công nhận là hiệu nghiệm thật.

ôi vấn đề mình quan tâm, tóc mình thì cứ rụng tơi tả, đến sợ ko dám gội đầu và chải nữa:Sad:

Trích dẫn Gửi bởi Rua&In
    Mẹ nó mua Vichy ở đâu? lên tận Hàng Điếu à? mình sẽ dùng thử xem sao. Tóc mình được cái rụng rồi lại mọc liên tục, cái chính là mình ghét những cái mới mọc đấy, cứ chổng hết lên, muốn làm sao cho bớt rụng để nó khỏi mọc
    Mình mua ở Chùa Bộc, loại Decos, nắp đỏ. Tuy nhiên là trong tờ hướng dẫn sử dụng thì nói là trong giai đoạn mới sử dụng, các sợ tóc yếu sẽ rụng và mọc tóc mới, mà bạn lại ghét cái tóc mới mọc lên thì sợ không đáp ứng được yêu cầu của bạn rồi. Tóc mình sợi nhỏ, mềm nên tóc mọc thêm cũng không bị chổng lên, mà dùng loại này mình mới thấy tóc mình mọc thêm nên khoái lắm :Laughing:

Trích dẫn Gửi bởi giangln
    Mình mua ở Chùa Bộc, loại Decos, nắp đỏ. Tuy nhiên là trong tờ hướng dẫn sử dụng thì nói là trong giai đoạn mới sử dụng, các sợ tóc yếu sẽ rụng và mọc tóc mới, mà bạn lại ghét cái tóc mới mọc lên thì sợ không đáp ứng được yêu cầu của bạn rồi. Tóc mình sợi nhỏ, mềm nên tóc mọc thêm cũng không bị chổng lên, mà dùng loại này mình mới thấy tóc mình mọc thêm nên khoái lắm :Laughing:
    Mẹ nó cho điạ chỉ cụ thể đi, để khi nào có nhu cầu mình qua đó xem sao.

Trích dẫn Gửi bởi me_nghechutchit
    Mẹ nó cho điạ chỉ cụ thể đi, để khi nào có nhu cầu mình qua đó xem sao.
    Chắc mẹ ấy cũng không nhớ địa chỉ cụ thể đâu, nó ở gần đoạn gần với Phạm Ngọc Thạch hơn thì phải. Chố đấy có mấy showroom mỹ phẩm của các hãng khác nữa, tớ hay đi qua nhưng cũng không để ý

Từ hôm tết tới giờ mình duỗi tóc, đến nay tóc củng rụng kinh khủng. thử áp dụng cách của các mẹ xem thế nào

Trích dẫn Gửi bởi Mejenny_nguyen09
    Từ hôm tết tới giờ mình duỗi tóc, đến nay tóc củng rụng kinh khủng. thử áp dụng cách của các mẹ xem thế nào
    Mình bị rụng tóc mà uống sữa ong chúa thấy đỡ hẳn, mẹ nó thử xem. Lại còn đẹp da nữa.