Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Chủ đề: Cắt tóc ở đâu?

Chị hiện đang ở đâu. Nếu ở Sài Gòn thì em xin chia sẻ e hay cắt tóc tại Salon Đạt Lee - 59 Thích Quảng Đức, Quận Phú Nhuận. Do e có xoáy ở trước nên tóc rất khó cắt cũng đi cắt nhìu chỗ nhưng ko vừa ý. Nhưng a này cắt rất OK. Chị vào tiệm đúng anh Đạt cắt nhé! Anh í cắt rất kỹ và đẹp. Tóc e anh ấy cắt đến 30-45p ra rất ưng ý, ko như những chỗ khác cắt nhanh qua loa cuối cùng ko vừa ý. Vì e cũng là người khó tính. hihi

em ở HN hay cắt ở khâm thiên

Em thích cắt ở chỗ a Tuấn, 41 Hàng Cót, lần nào cũng rất ưng lắm! Anh ý tư vấn cũng ổn lắm ạ

Giá cả ở 411 Bạch Mai thế nào hả mọi người?

Tớ đang có nhu cầu cắt tóc mà nhiều việc quá chưa sắp xếp được thời gian với lại cũng chưa biết địa chỉ nào ở HN cắt tóc ổn và giá hợp lý, các mẹ tư vấn giùm mình với, tóc mình ngắn và mỏng lắm nên cũng khó cắt đẹp ah, hic

Em là thành viên mới. Tình hình là Tết này em không đc vui. Vì mái tóc của em giờ đang bị nát bét đến mức em không dám ra đường.
    Tuần trước em đến quán chị Nhung ở ngõ 102 Trường Chinh cắt tóc và ép phồng. Ôi thôi rồi, cắt thì rõ nham nhở. Ép thì tạm. Bà Nhung cắt đi phăng mái tóc dài của em mới ức chế chứ. Bà ý bảo "Chị cắt của em có 2 phân". Bó tay, 2 phân mà đi cả mái tóc dài của ngta. Giờ tóc em chỉ dài qua vai có tí à. Em nghĩ có thể bà ấy ép làm xơ tóc nên phải cắt đi nhiều như thế. Tội nghiệp em. Hối hận quá.
    Nhưng mà đẹp thì không nói làm gì, đằng này trông em rõ thảm hại. Hôm đầu mới ép xong thì tóc cắt bằng chằn chẵn, mẹ em bảo đó là kiểu tóc những năm 90. Hôm sau ra bảo chị ý sửa lại thì tỉa quá kinh khủng. Giờ tóc em trơ trụi không biết phải làm sao. Mỗi lần ngủ dậy thì tóc vểnh tứ phía. Ngay từ đầu em tới quán đó không phải vì tham rẻ mà là vì đọc trên topic thấy có bạn khen chị ấy rất cẩn thận. Còn em thấy chậm chạp chứ không phải cẩn thận ý. Mà có rẻ đâu, rổ giá cũng như các salon khác à.
    Giờ em chỉ mong các chị, các bạn tư vấn chân thành giúp em xem em nên đến quán nào cắt tóc. Ở quận nào cũng đc, miễn là an toàn. Vì em không còn cơ hội sửa sang nữa đâu, tóc em đã ngắn quá rồi. Huhu.
    Mùng 9 em đã đi học, mong các chị tư vấn giúp em. Có ai như mình không, người ta kiêng cắt tóc đầu năm, mình đây thì chỉ ước sao sớm cắt lại để sửa sang mái tóc cho nên hồn. Đúng là không có cái dại nào bằng cái dại này.
    Em xin chân thành cảm ơn các chị.

Trích dẫn Gửi bởi Mifa123
    Các Chị ơi, em đang định đi cắt tóc mà không biết nên cắt ở đâu. Cứ mỗi lần cắt tóc là lại thấy khó khăn để chọn tiệm phù hợp . Các Chị có gặp phải tình trạng như dậy không? Các Chị có giải pháp gì không chia sẻ cho em với. Em cảm ơn các Chị nhiều lắm.
    Mình hay cắt tóc ở chỗ người quen trên đường Lê Thanh Nghị bạn ah

Em thấy chỗ Nguyễn Duy ở 154 Hồng Mai khá oke chị ạ. Cắt tóc nữ tầm 100k. Tóc em lâu quá không tỉa tót, đang xù xì quá nên em cũng đang tính đi sửa lại ở đấy

có mẹ nào biết chỗ cắt tóc gần khu láng - láng hạ chỉ giúp em với
    tóc em ngắn nên cắt thường xuyên khoảng 1 tháng rưỡi - 2 tháng /1 lần
    em chỉ cắt thường, ko ép, ko nhuộm (nói chung là tóc tự nhiên)
    tóc cũng khá dày và la loại tóc dầu
    có mẹ nào biết chỗ phù hợp thì chỉ giùm em nhé
    cảm ơn các mẹ