Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Bài thuốc tự hấp tóc ở nhà!!!

Mách cho các bạn đang có mái tóc tự nhiên một bài thuốc tự hấp tóc ở nhà nhé:
    Các bạn lấy dầu xả ở nhà có sẵn, loại gì cũng được. Lấy cho tớ khoảng 1 cái chén nhỏ chừng 30ml dầu xả trộn với 2 thìa mật ong( khoảng 20ml) sau đấy vắt 1 quả chanh vào. Nhớ nhé: 30ml dầu xả + 20ml mật ong xịn + 1 quả chanh. Quấy đều lên rồi vuốt thật đều lên tóc. Lấy cái mũ nilon chụp vào khoảng 15' sau đó xả sạch với nước. Làm 1 tuần 2 lần. Sau 3 tuần sẽ cảm nhận được sự thay đổi của mái tóc. Lúc đấy nhớ quay lại cảm ơn nha. Hi hi. Nguồn từ Facebook: Thanh Monaco

Tks bác thớt. E nghe nhiều rồi! chưa dám thử, sau hom nay e sẽ thử. Tks bác n

Trích dẫn Gửi bởi Bebong1211
    Tks bác thớt. E nghe nhiều rồi! chưa dám thử, sau hom nay e sẽ thử. Tks bác n
    Có mất gì đâu thử 1 lần hiệu quả lại làm tiếp

có mẹ nào dùng rồi chưa ạ ?

Cảm ơn mẹ Gấu, mình sẽ thử cách của bạn. Nguyên liệu dễ tìm. Nếu mình dùng túi ủ tóc thay vì mũ nilon có tốt hơn không à. Mùa đông sắp đển rồi. Ủ tóc không sợ nóng nữa rồi.
    Trích dẫn Gửi bởi MamaGau2013
    Mách cho các bạn đang có mái tóc tự nhiên một bài thuốc tự hấp tóc ở nhà nhé:
    Các bạn lấy dầu xả ở nhà có sẵn, loại gì cũng được. Lấy cho tớ khoảng 1 cái chén nhỏ chừng 30ml dầu xả trộn với 2 thìa mật ong( khoảng 20ml) sau đấy vắt 1 quả chanh vào. Nhớ nhé: 30ml dầu xả + 20ml mật ong xịn + 1 quả chanh. Quấy đều lên rồi vuốt thật đều lên tóc. Lấy cái mũ nilon chụp vào khoảng 15' sau đó xả sạch với nước. Làm 1 tuần 2 lần. Sau 3 tuần sẽ cảm nhận được sự thay đổi của mái tóc. Lúc đấy nhớ quay lại cảm ơn nha. Hi hi. Nguồn từ Facebook: Thanh Monaco

e mới chuột bạch mấy đồ có sẵn ở nhà.giấm táo+dầu oliu+ kem ủ tóc.gội đầu xong bôi hỗn hợp trên r quấn khăn ủ trong 30p.tắm xong là lúc ủ xong r gội lại.thấy tóc mềm,bồng bềnh mà ko bị bết.. mà tóc e lại hậu quả của uốn tóc và nhuộm tóc 4,5 lần r chứ. =="

nếu k có mật ong thì có gì thay đc k vậy b?

cảm ơn chị nhé ! em cũng thử xem sao

có mẹ nào thử qa chưa nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi pinkie_h
    e mới chuột bạch mấy đồ có sẵn ở nhà.giấm táo+dầu oliu+ kem ủ tóc.gội đầu xong bôi hỗn hợp trên r quấn khăn ủ trong 30p.tắm xong là lúc ủ xong r gội lại.thấy tóc mềm,bồng bềnh mà ko bị bết.. mà tóc e lại hậu quả của uốn tóc và nhuộm tóc 4,5 lần r chứ. =="
    trộn lại chung hay sao mẹ ? ủ chỉ cần quắn khăn được ko?