Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Tư vấn giúp em kiểu đầu với ạ

nếu mặt chị tròn , để tóc ngắn thì uốn xoăn đi chị , trẻ trung và xinh ra nhiều , vẫn để mái xéo che trán nhé

em cũng mặt tròn, trước giờ em toàn duỗi, chẳng có gì đặc biệt, nhưng sau khi uốn thì lại được khen. Được cái tóc em dài, uốn lọn to, chả phải dưỡng gì hết, cứ gội xong chia làm hai, lấy tay xoắn lại, để khô, thế là bồng bềnh. mà em thấy mấy nhỏ bạn em, cũng mặt tròn, tóc ngắn, uốn lọn nhỏ nhỏ, cũng đẹp lắm chị. có điều chị phải chịu khó, dùng lotion hay serum mới ra lọn, đừng dùng mous nhé chị, cách này cũng rồi, cứng tóc lắm, lại dễ bắt bụi nữa

Trích dẫn Gửi bởi haekyung
    em cũng mặt tròn, trước giờ em toàn duỗi, chẳng có gì đặc biệt, nhưng sau khi uốn thì lại được khen. Được cái tóc em dài, uốn lọn to, chả phải dưỡng gì hết, cứ gội xong chia làm hai, lấy tay xoắn lại, để khô, thế là bồng bềnh. mà em thấy mấy nhỏ bạn em, cũng mặt tròn, tóc ngắn, uốn lọn nhỏ nhỏ, cũng đẹp lắm chị. có điều chị phải chịu khó, dùng lotion hay serum mới ra lọn, đừng dùng mous nhé chị, cách này cũng rồi, cứng tóc lắm, lại dễ bắt bụi nữa
    nếu mặt dài, trán dzô thì sao Mẹ nó ?

Trích dẫn Gửi bởi Soc_2012
    nếu mặt dài, trán dzô thì sao Mẹ nó ?
    Bon chen trả lời bạn vì mẹt tớ cũng hơi dài dài :"> mẹ nó để tóc độ dài vừa phải thôi nhe, đừng để dài quá, tốt nhất là tỉa hơi so le chút xíu rồi uốn nhẹ bồng bềnh, đừng có để thẳng, tối kỵ ép tóc thẳng tưng làm mẹt càng dài, ốm hơn ấy nên để mái xéo hoặc mái bằng đừng hất ngược hết lên lộ trán là ổn! Thế thôi, mặt dài trán zô thì như vầy là hạp nhất rồi: )

bạn cứ để xoăn đi cho nó đẹp, nhưng ở mức độ vừa phải, xoăn quá sẽ trông đưng tuổi lắm đấy.