Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi botngot
    chúc mừng nhà mới
    ah, các bạn cho mình hỏi tiệm Hoàng Anh chỗ gần chợ Hòa hưng, dc chính xác ở đâu? Giá cắt là bao nhiu zậy?
    Bên tóc yêu bo nữa..?
    hoàng anh là 595/39 đó bạn, mình thấy ở đây chỉ nên uốn và nhuộm thôi, vì thuốc tốt, ko giấu diếm tên thuốc như nhìu chỗ khác, mà ảnh uốn đẹp, tận tình còn cắt thì bt

Em tàu ngầm trên webtretho cung nhiều topic ùi nhưng bữa nay mới comment. Em đang có ý định đi duỗi phồng hoặc tự nhiên, cơ bản thì tóc em cứng và dày nên không bít có được không nữa. Chị nào biết ở đâu làm ok giúp em nhé.
    Nice day cả nhà

mình thik kiểu mái này wa', hình như là cắt ngang xong rồi uốn phồng mái phải ko mọi người? Có ai biết tiệm nào làm dc giống zậy ko ? cám ơn mọi người trc nhá

Trích dẫn Gửi bởi katy8287
    *ôm ôm* Chị nói vậy làm em mừng wa, tại em cắt ngang chúi nên phía sau ko dc dài lắm! chị ơi uốn hơi dợn vậy mình ra tiệm nói thế nào để họ làm ra được như ý, em sợ hơi dợn nó lại ko xoăn Hồi trc em chỉ nói uốn lọn 2/3 tóc mà làm tới thui hà, ko bik tóc ngắn thì thế nào! Mà có cần uốn setting ko chị, e sợ hư tóc, nhưng uốn lạnh thì lại sợ ko đẹp! hihi,tóc tai rất là quan trọng nên e phân vân lắm, ra tiệm thế nào họ cũng nói sao cho mình làm liền nên sợ có khi ko đẹp :-s
    Em cứ ra tiệm nói là uốn dợn cho tóc ngắn, em search google thử mấy kiểu tóc xoăn ngắn của Hàn Quốc ah, chọn kiểu nào em ưng ý nhất rồi đêm ra tiệm cho người ta uốn. Chị thấy uốn tóc Yêu-Bo chuyên uốn cũng đẹp lắm, topic cũ có bạn từng uốn tiệm này rồi, cũng khen nhiều lắm đó, chị cũng từng uốn tiệm này thấy cũng được lắm. Hoặc mấy chị trên nay cũng review nhiều về tiệm Hoàng Anh đó, em tham khảo thử xem.
    PS: Nhưng mà, em cũng chuẩn bị tinh thần là tóc ngắn mà uốn là phải tốn công chăm sóc nhiều lắm đó nhen em. Gội xong là phải sấy mát nó mới ra kiểu ah.

<a rel="nofollow" href="http://www.webtretho.com/forum/attachment.php?attachmentid=243888" onclick="ga('send','event', 'LinkOutTrack','http://www.webtretho.com/forum/f3269/tiem-cat-uon-lam-toc-o-tp-hcm-phan-3-a-1166508/', 'http://www.webtretho.com/forum/attachment.php?s=edbdba4eb62d10dcdb279fdd6286869b& attachmentid=243888');" title="Name: Views: Size: ">Ðính kèm 243888</a>
    tóc này của bà chị uốn được 3 tháng oỳ.hjhj.nhìn thấy cũng ok nên pót lên cho mọi người cho ý kiến.hjhj

Trích dẫn Gửi bởi _Amy_
    mình thik kiểu mái này wa', hình như là cắt ngang xong rồi uốn phồng mái phải ko mọi người? Có ai biết tiệm nào làm dc giống zậy ko ? cám ơn mọi người trc nhá
    bên tâm lct có uốn mái phồng đó, nhưng zô tiệm này lưu ý là phải kiên định, mặc kệ ng ta nói j thì nói. Bực ghê gớm cái tiệm này, lúc nào cũng lôi kéo kêu ng ta làm cái này cái khác mặc dù k có nhu cầu, rồi dọa sẽ k đẹp này nọ...
    htrc mới vào, mấy bạn thợ cầm lên cứ bảo tóc mình hư, phải làm đủ thứ..ôi vãi, đến lúc a chủ đến thì phán câu tóc e đâu có hư...

Trích dẫn Gửi bởi jenny86
    Em cứ ra tiệm nói là uốn dợn cho tóc ngắn, em search google thử mấy kiểu tóc xoăn ngắn của Hàn Quốc ah, chọn kiểu nào em ưng ý nhất rồi đêm ra tiệm cho người ta uốn. Chị thấy uốn tóc Yêu-Bo chuyên uốn cũng đẹp lắm, topic cũ có bạn từng uốn tiệm này rồi, cũng khen nhiều lắm đó, chị cũng từng uốn tiệm này thấy cũng được lắm. Hoặc mấy chị trên nay cũng review nhiều về tiệm Hoàng Anh đó, em tham khảo thử xem.
    PS: Nhưng mà, em cũng chuẩn bị tinh thần là tóc ngắn mà uốn là phải tốn công chăm sóc nhiều lắm đó nhen em. Gội xong là phải sấy mát nó mới ra kiểu ah.
    hihi, em cảm ơn chị nhìu ạh! thật ra topic cũ e cũng tàu ngầm hết rùi, nhưng lúc đó chưa có nhu cầu uốn nên ko để ý lắm chắc h phải tàu ngầm lại! tại tóc em ik nên để tóc duỗi vẫn phải chăm rất nhìu,ko sấy ko dc, chả thấy sướng gì cả!

cái tiệm yêu bo đó địa chỉ chính xác là ở đâu vậy mấy chị, giá cả bao nhiêu ạ ?

tóc e dài đến giữa lưng...nếu uốn ở Yêu Bo thì khoảng bnhiu vậy mấy chị?...e nge mấy chị nói tiệm này nhìu nên đang định làm thử xem sao...

salon giờ moc lên như nấm. Khách quen chỗ nào thì làm chỗ đó