Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Cảnh báo cho mọi người về shop tóc sài sòn chuyên ăn bớt tóc của khách.

Chào mọi người , hôm nay mình muốn cảnh báo mọi người về shop tóc sài gòn ở đường cmt8 ,
    bên mình chuyên làm tóc kẹp nhưng 1 lần mình bận quá không làm được cho khách nên đành mang qua tóc sài gòn vì thấy bên ấy làm cũng đẹp tương đương bên mình giá là 350k mình thấy khá ok nên qua nhờ làm , nhưng thật ko ngờ sao khi đưa 1 lạng 3 tóc của khách qua cho bên tóc sài gòn , 2 ngày sau mình nhận được 1 lạng mốt tóc cùng 1 cục bùi nhùi tóc con ,
    Do mình làm tóc từ 2009 đến nay , nên mình cầm chùm nào là mình biết ít hay nhiều tóc con ngay , tóc của khách mình có tóc con nhưng không nhiều lắm cùng lắm là 10g . Không ngờ sau khi shop nó nói là lọc hết tóc con ra còn nhiêu đó , mình cũng tin tưởng và đem về , sau khi đem về mình kiểm tra tóc cho khách . Thường thì 1 kẹp tóc như vậy có tầm 5 6 lớp tóc , mình kiểm tra phát hiện ra lớp đằng trước thì nó làm đàng hoàng , còn lớp sau cùng thì le que được vài cọng tóc , đa số toàn tóc con vào , mình tức lắm nhưng đã cầm về nhà rồi không làm được thì , thế là mình phải hẹn lại khách chiêm tóc của bên mình vô cho đủ số lượng vì tính mình không làm ăn buôn bán gian dối được .
    Lúc nó hẹn mình lấy tóc nó bảo phải đem tóc ra tuốt quốc lộ 1A là mình nghĩ ngay đến Vina hair , cái vina hair thì thôi rồi , mình từng qua đấy xem tóc đế mua tóc kg ,bỏ công ra đấy , eo ôi , cái nhà bé tí phải đi lên cái cầu thang nhìn như khu ổ chuột , tóc bán giá không mắc nhưng mà chất lượng tóc thì không thể chấp nhận được , mình viết đây không phải để quảng cáo shop mình đâu vì mình sẽ không nêu tên shop mình ra , mình sợ mọi người hiểu lầm thôi , mong mọi người cảnh giác 2 shop này .( tóc sài gòn , Vina Hair )

Cẩn trọng thêm với shop tóc giả 123ny ngoài bình thạnh bán tóc thật toàn tóc của Trung Quốc, rất nhiều người bị lừa mua về dùng vài tháng không nhuộm, uốn gì được cả. tiệm tóc giả 123 là tiệm siêu thị tóc nhỏ nhỏ, khi bị khách hàng phát hiện bán tóc Trung Quốc hiệu Yivi, họ chối bỏ bằng cách đổi mạt sang siêu thị tóc giờ biến thành tóc giả 123.

mình nghĩ khi mẹ đem tóc đi dệt thí ít ra mẹ cũng đã biết tóc của mẹ nặng bao nhiêu, nêu như nó hao hụt chút ít thì sẽ không có vấn đề gì cả, chỉ khi nào hao hụt nhiều lúc đó mới nói họ ăn bớt tóc của mẹ được vì khi người ta đưa vào may phím cho mẹ họ phải chãi tóc, rồi sắp xếp tóc lại nên chắc chắn có hao hụt.
    tóc sài gòn mình chưa nghe đến bao giờ, chỉ có tóc giả 123, ny thì mình có nghe khá nhiều người phàn nàn về chuyện mua tóc thật không đug như họ quảng cáo. mình nghĩ tốt nhất là mẹ nên yêu cầu cửa hàng nào đem đi dệt là phải đúng với số tóc ban đầu rối mới thanh toán tiền.

đúng là nó dệt đúng bao nhiêu gram đấy , nó bảo là bỏ hết tóc con ra rồi , thế mà khi nhận tóc về thì vẫn có 1 nùi tóc con bên trong .Khách của Ny shop thì khỏi chê , toàn qua bên shop mình mua tóc lại rồi phàn nàn về bên đó tóc bán rụng hết chơn.

m cần tìm mua 1 bộ tóc thật cho mother đội, mẹ nào biết mua ở đâu giúp mình gấp. cám ơn !

Các Chủ đề tương tự

1. Dầu gội Ichikami của Nhật mua ở shop nào rẻ ạ
    Bởi phuctran2click trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-07-2015, 07:09 PM
  2. Cảnh báo cho mn về shop Vân Như bán tóc giả Trung Quốc gây rụng tóc
    Bởi lethienbao trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-18-2014, 05:39 PM
  3. CHo em hỏi có ai dùng tóc thật kẹp ( phím ) shop giang mi chưa ạ ? ( SG)
    Bởi quanghien2212 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-11-2013, 06:51 AM