Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

tóc nhuộm nên dùng dầu gội nào dễ tìm mua??

hôm bữa thấy vui vui nên em trót dại đi theo đứa bạn nhuộm tóc !!màu nâu hạt dẻ và lên rất đều màu ,em thích lắm! nhưng khi mà nhuộm xong thì em chợt nhận phát sinh thêm vấn đề là nên chọn dầu gội nào phù hợp!! em đã tìm kiếm thông tin trên mạng và thấy đa số là mọi người đều dùng những sản phẩm xách tay từ nước ngoài đem về !! em là sinh viên xa nhà, tài chính eo hẹp nên ko thể đầu tư nhiều tiền cho khoảng tóc tai đc! mong các chị giúp đỡ và tư vấn giúp em là có loại dầu gội nào dễ tìm mua (có bày bán trong các siêu thị thì càng tốt ) và giá cả phù hợp với em ko ạ? có đứa bạn khuyên em dùng dầu gội johnson's baby, ko bik có ổn ko nữa?? em xin cảm ơn trước ạ!!

Nên chọn loài dầu gội dưỡng ẩm tốt, ít độ tẩy rửa nhé bạn, vì như thế mới giữ được màu tóc và giữ được độ ẩm, độ mềm mại cho tóc nhé.

tớ thấy mẹ dùng cái sunsilk gội tốt chán, loại chai nhỏ màu vàng ấy.

Trích dẫn Gửi bởi pg_hn
    tớ thấy mẹ dùng cái sunsilk gội tốt chán, loại chai nhỏ màu vàng ấy.
    dùg sunsik tóc chj dc thế thôj là phải . .tóc bt ma k xơ rốj thj g0j nc ko cug ok.nhug khj nta mu0n phuc hồj hay dùg đồ chuyên sâu về gjữ màu thj laj khák pan ak .pao saoma tóc diễn viên nó đẹp

bạn nên gội double rich đi.vừa giữ được màu tóc mà lại ko khô tóc.