Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Nâu vàng là hợp nhất :Smiling:

da bình thường nhưng còn tùy tóc nữa chị a, loại tóc khác nhau lên màu khác nhau nên chưa chắc mình nhuộm được đúng màu đã lựa lúc đầu
    em vote cho màu nâu đỏ có ánh tím, nhìn lạ sang và trẻ
    chúc chị tìm dc màu như ý

Tùy kiểu tóc và da mặt nữa ....
    Mà màu đỏ sáng thì hiện giờ hết thịnh rồi , nhuộm lên nhìn lúa lắm , giờ ngta hay nhuộm màu đỏ sậm , hay đỏ nâu , hoặc nâu dẻ , nâu chocolate , nâu khói (giống Hồ NGọc Hà ý)....mấy màu trầm trầm ...thích hợp với làn da châu á
    mà chị mới nhuộm thì ko nên nhuộm lại ...dễ hư tóc lắm ....nên để 2-3 tháng sau hãy di nhuộm lại, màu Đỏ sáng ý , chị cứ gội đầu nhiều nhiều ...là 1 thời gian sau nó phai , và trở thành vàng vàng áhh (em nghe ngta nói thế)

Em nghĩ trẻ hay già do style nhiều hơn là màu. Em thì lúc chưa thành trend, đang in hay out rồi thì vẫn thích nâu trầm ánh đỏ nhất, và sợ tất cả các thể loại nâu ngả vàng. Vừa nhuộm lại bạn bè cũng hỏi sao năm nay còn nhuộm màu này. Quan trọng là mình thích và thấy đẹp thôi
    Chị có định thay đổi kiểu tóc ko ạ, chị bổ sung thêm là đang để kiểu gì để mọi người góp ý cho dễ :P còn ko em nghĩ cứ nâu hạt dẻ trấm ấm là ko sai đc đâu ạ

Trích dẫn Gửi bởi Hoa Ly
    Da đen: ko nên nhuộm, không khéo chọn màu rất dễ thành 6677 :Sad:
    :Rose::Rose: Úi chị chuẩn ý e . Da e thì k trắng tươi nhưng k phải là đen ... nhưng vẫn mún đú đấy ạ ^^!

Em thì rất thích tóc màu cafe nên mấy năm nay đều trung thành với nó, chẳng chạy theo mốt miễn thấy thích và tự tin là ok, lại hay được khen tóc đẹp nên càng thích rooling:. Màu này cũng dễ mặc đồ, trông tự nhiên và dịu mắt. Em thấy con bạn em da nó mùa hè thì hơi đen (do bắt nắng) còn mùa đông thì trắng và hồng hào hơn chút. Nó nhuộm nâu ánh vàng trông khá tôn da. Không biết chị chủ topic có hợp không.

Trích dẫn Gửi bởi maybe
    Em thì rất thích tóc màu cafe nên mấy năm nay đều trung thành với nó, chẳng chạy theo mốt miễn thấy thích và tự tin là ok, lại hay được khen tóc đẹp nên càng thích rooling:. Màu này cũng dễ mặc đồ, trông tự nhiên và dịu mắt. Em thấy con bạn em da nó mùa hè thì hơi đen (do bắt nắng) còn mùa đông thì trắng và hồng hào hơn chút. Nó nhuộm nâu ánh vàng trông khá tôn da. Không biết chị chủ topic có hợp không.
    chị nhuộm màu này ở đâu ( địa chỉ) chỉ em với, em lúa quá, từ trước giờ chưa bao jờ em nhuộm tóc:Rose:

Mình thì thích màu nâu đỏ ánh tím nhất!

Da trắng thì công nhận nhuộm màu gì cũng đẹp nhưng da hơi ngăm thì e nghĩ nên chọn mấy màu sáng 1 chút đừng tối wá k thì làm cái mặt mình nó cũng tối om đi luôn.
    Cách đây mấy năm da e cũng ngăm ngăm nên e toàn để tóc màu nâu chocolate xong rồi nhuộm light màu bạch kim hoặc vàng sáng nhìn sáng mặt lắm... k tin các chị cứ thử mà xem...nhuộm light bao h cung trẻ mà sáng mặt chỉ có điều fải chấp nhận dưỡng nhiêu k hư tóc lắm.
    Còn bây h da trắng hơn nhìu r nên e để màu tím đậm gần như tóc đen lun ý chỉ ra nắng mới ánh tím để tóc fục hồi 1 thời jan rùi mới fá típ hihi

mình kok nhuộm tóc nhưng rất thích nhìn tóc nhuộm màu tím ánh đỏ , trông rất tiểu thư và đẹp