Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Mặt gầy gầy thì nên để tóc kiểu gì cho hợp??

Mình chẳng biết để kiểu gì cho hợp với khuôn mặt không được bầu bĩnh của mình. Thay đổi kiểu tóc liên tục, lúc để mái lúc thì không. Mà cũng mỗi người khen 1 kiểu chẳng biết đường nào mà lần nữa. Theo mọi người thì mặt mình như vậy có nên để mái không nhỉ?

Bạn nên chụp ảnh của bạn lên đây rồi mọi người mới tư vấn cho bạn được.Kiểu tóc còn phụ thuộc vào sở thích, cách ăn mặc hay tính cách của bạn nữa.Ví dụ như mình mặt cũng nhỏ, nhưng là dân nghệ thuật nên mình thích tóc xoăn.

Em cũng mặt gầy đây ạ. E thấy những người mặt gầy, dài nên để tóc sao cho thấy ôm vào khuôn mặt để tạo độ phồng cho 2 bên má, cảm giác đỡ gầy hơn. Ví dụ chị có thể cắt tóc ngắn ngang cằm, cắt lớp, phần trước hơi ngắn hơn phần sau thì tóc sẽ ôm vào 2 bên mặt hoặc uốn xoăn úp vô 2 bên má. Nếu ko muốn để tóc ngắn thì có thể cắt ngắn phía 2 bên má và xuôi dần về đuôi. Chú ý là mặt kiểu này ko nên chẻ mái giữa và để tóc dài quá.

Mình nghĩ mặt xương không nên để mái vì sẽ càng làm tối mặt và trông càng gầy

mặt gày để mái dài tí, tóc tới ngang vai thôi, duỗi thắng nhé, cực đẹp!

mặt dài chọn tóc cúp tới cằm cugn4 đẹp đó chị

Mặt gầy chị nên để mái dài chẻ 7-3 và uốn nhẹ chân tóc, vừa diệu dàng, vừa sáng gương mặt

mặt e cũng gầy, vừa rồi có mua bộ tóc giả kiểu ngắn ngoài QNinh về đội thấy hợp gê

Trích dẫn Gửi bởi Color
    Bạn nên chụp ảnh của bạn lên đây rồi mọi người mới tư vấn cho bạn được.Kiểu tóc còn phụ thuộc vào sở thích, cách ăn mặc hay tính cách của bạn nữa.Ví dụ như mình mặt cũng nhỏ, nhưng là dân nghệ thuật nên mình thích tóc xoăn.
    đúng zồi đó, nên chụp hình mặt bạn lên đây, mọi người nhìn mới tư vấn kĩ được, chứ mỗi người gầy mỗi kiểu mà.

gày có thể để kiểu ngắn qua cằm tí duỗi cong vào