Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

XIn tư vấn kiểu tóc cho tóc mỏng, mặt gầy

Là thế này ạ, em nói thật, tóc em là tóc tơ vốn không được dầy mà 3 tháng trước em còn ngu đi ép tóc bây giờ nó mỏng hơn nữa. Mặt em lại gầy và hơi sạm, trán dô, để tóc mỏng dài trông càng thiếu sức sống.
    Có chị nào biết xin tư vấn kiểu tóc cho em với ạ kiểu nào vừa nữ tính lại ít phải chăm sóc thôi (chứ cứ sấy, làm xoăn thường xuyên thì tóc em chẳng mấy lại mỏng thêm nữa ạ)
    Với lại các chị có lòng tốt thì tư vấn cho em biết chỗ nào cắt kiểu tóc đó đẹp luôn ạ :"D
    Em xin chân thành cảm ơn các chị đã ghé topic của em ạ

Trích dẫn Gửi bởi hoanglinhchi170
    Là thế này ạ, em nói thật, tóc em là tóc tơ vốn không được dầy mà 3 tháng trước em còn ngu đi ép tóc bây giờ nó mỏng hơn nữa. Mặt em lại gầy và hơi sạm, trán dô, để tóc mỏng dài trông càng thiếu sức sống.
    Có chị nào biết xin tư vấn kiểu tóc cho em với ạ kiểu nào vừa nữ tính lại ít phải chăm sóc thôi (chứ cứ sấy, làm xoăn thường xuyên thì tóc em chẳng mấy lại mỏng thêm nữa ạ)
    Với lại các chị có lòng tốt thì tư vấn cho em biết chỗ nào cắt kiểu tóc đó đẹp luôn ạ :"D
    Em xin chân thành cảm ơn các chị đã ghé topic của em ạ
    Em cũng như chị ý. Trán cao, mặt dài, đầu thì tròn vo như quả dưa ý . Em ép tóc xong nó cứ ốp hết vào đầu nhìn rất mất thiện cảm. Được cái da em trắng. Bây h em cũng không biết làm sao ý. Chả nhẽ đợi hết thuốc hả chị

cũng khó tư vấn rõ ràng. cái này chỉ có thể đến salon tư vấn kiểu nào phù hợp thôi ạ.

Trích dẫn Gửi bởi lienyeudung1997
    em cũng như chị ý. Trán cao, mặt dài, đầu thì tròn vo như quả dưa ý . Em ép tóc xong nó cứ ốp hết vào đầu nhìn rất mất thiện cảm. được cái da em trắng. Bây h em cũng không biết làm sao ý. Chả nhẽ đợi hết thuốc hả chị
    đúng đợi đi bạn

Nếu tóc bạn mỏng thì đừng lên để dài cắt ngắn uốn phồng ngoài ra bạn cũng nên chăm sóc nó tốt hơn bằng các loại dầu ủ dầu dưỡng tóc sẽ khỏ hơn. Nếu có thời gian bạn ghé thăm bên topic của mình bên đó mình bán rất nhiều dầu hấp và dưỡng của kanac tha hồ cho bạn chọn.

Mình cũng như bạn, mong được sự góp ý của chị em!

Tớ cũng như thế nên có qua Vivi bên Chùa Bộc làm xoăn ngắn, xoăn rất nhẹ, gợn gợn thôi. Cắt tóc mái và uốn phồng nhẹ. Nhìn xinh hơn và hợp hơn hồi để tóc thẳng tắp nhiều. Các bạn làm thử xem.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

Bạn hãy chọn salon làm tóc nào uy tín, tới họ sẽ tư vấn cho bạn, đợt mình cũng giống bạn, nhưng mà mình chỉ ép tóc thử thôi nên không bị tình trang như bạn. Bây giờ thì mình vẫn để tóc dài và các tóc mái để che đi phần tráng của mình

tuỳ theo khuôn mặ và phải theo sở thích mình muốn để kiểu nào nữa.mình vô tình đọc được bài báo về nhiểu kiểu tóc cho mùa thu và mình đã áp dụng kiểu tóc trên đó và thấy mọi người khen đep.bạn thử xem sao nhé..chúc bạn có kiểu tóc phù hợp cá tính thật đẹp.

mặt gầy cắt kiểu lá chuối đấy mẹ