Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Tóc giả nam nữ, tóc kẹp, mái, đuôi, búi mua ở đâu ?

Tóc giả mua ở đâu rẻ đẹp. Mình cần mua tóc giả như tóc giả nữ, tóc giả nam, tóc kẹp giả, tóc mái giả, tóc đuôi cột, búi tóc giả, tóc giả cosplay, tóc line, chai dưỡng tóc. Mọi người biết ở đâu bán tóc giả đẹp, có đủ loại, giá rẻ chia sẽ giúp mình. Tks!

bạn qua mấy đường bên Q10 thử xem nha

Trích dẫn Gửi bởi haletrang
    Tóc giả mua ở đâu rẻ đẹp. Mình cần mua tóc giả như tóc giả nữ, tóc giả nam, tóc kẹp giả, tóc mái giả, tóc đuôi cột, búi tóc giả, tóc giả cosplay, tóc line, chai dưỡng tóc. Mọi người biết ở đâu bán tóc giả đẹp, có đủ loại, giá rẻ chia sẽ giúp mình. Tks!
    Tóc giả hôm 2/9 đi xem pháo bôg ở q1 về đườg cách mạng thág 8 e thý có 1 shop tóc giả bán rất đôg, lúc đó gần 22h trời tối e chả nhớ shóp đó trên gì chỉ nhớ m nó nằm sát bên cửa hàg bán rượu to đùng, nếu đi từ bùg binh ~6 về tân bình nó nằm bên trái.
    bên tsơn nhì gần nhà e có 1 shop bán tóc giả,

mẹ làm làm bên gì mua tóc giả nhiều gúm zậy,nếu mẹ ở tphcm thì rất dễ tìm mua 1bộ tóc giả, các đường bán quần áo có rất nhièu tiệm tóc giả, bán đủ thứ tóc giả từ tóc giả nữ, tóc giả nam, tóc giả nguyên đầu, tóc giả nửa đầu, tóc nối kẹp...mẹ chịu cực đi tìm là có shop bán đầy đủcho mẹ lựa chọn.

Ra phố Hàng Đào chị ạ, tóc giả nhìu vô sổ nam nữ gì cũng có, loại hóa trang hay tóc giả cosplay rất nhìu. Tóc kẹp, tóc nối, mái giả, búi giả, kẹp đuôi phía sau treo đầy, buổi chiều dễ mua và dễ trả giá hơn

Nếu chị ở SG đến Wig Fashion tìm có k, em có đi vào đó xem 1 lần, tiệm này thấy to, tóc giả dài ngắn có đủ hết cả. Lúc đó salon cắt tóc em ngắn củng tính đi mua tóc giả đội cuối cùng quyết tâm để tóc dài nên thôi.

Đường Xuân Thủy đấy mẹ ngay phố Dịch Vọng tóc giả nhìu lắm, có cả tóc thật cho loại nối kẹp và đội nguyên đầu.

nóng kinh, đội bộ tóc giả ngồi ăn chưa tới 2giờ là cái đầu nó ấm ầm rồi,nuốt chả vào :Sad::: tóc giả này m mua bên bình thạnh năm rồi 310nghìn, mấy hôm nay cần dùng lấy ra nó rối khủng thật nhìn mà nhịn k nhịn cười đươc :Laughing::: m muốn mua bộ tóc giả mới, ở tphcm có shop nào bán tóc giả nhìn tự nhiên và dễ chịu tí k các mẹ, mình mua phải lựa, phải thử nha, năm rồi đi mua ở tóc tiên mới vừa sờ bộ tóc là bị quát rồi, ghét qá qau bình thạnh mua. bán hàng như ****:Stupiddd

Trích dẫn Gửi bởi likewebtt
    Tóc giả hôm 2/9 đi xem pháo bôg ở q1 về đườg cách mạng thág 8 e thý có 1 shop tóc giả bán rất đôg, lúc đó gần 22h trời tối e chả nhớ shóp đó trên gì chỉ nhớ m nó nằm sát bên cửa hàg bán rượu to đùng, nếu đi từ bùg binh ~6 về tân bình nó nằm bên trái.
    bên tsơn nhì gần nhà e có 1 shop bán tóc giả,
    bạn có địa chỉ shop toc gia ở cmt8 nỳ k cho m xin. shop o tsn bán giá ok k bạn ? tks:

Tóc giả muốn đẹp chị mua tóc tơ đấy, rất mềm mượt và ít rối giá ko đắt lăm 9âu.