Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: Làm tóc ở MR SHIN

Trích dẫn Gửi bởi Binbe
    Các Mẹ nào từng ép tóc ở Mr Shin cho em ý kiến với ạ. Lần trước em ra đấy, thấy các em ở đấy quảng cáo có "ép bám". EM thì rất ghét ép tóc bị thẳng đơ đơ ra, nên nghe thấy ép bám thấy rất hứng thú. Có mẹ nào có kinh nghiệm rồi chia sẻ em với ạ
    Chị làm thì để ý giúp em luôn cái công nghệ phủ màu ở đó xem có ok ko nhé.Em định làm mà nhưng ko biết thế nào nên cần nghe tư vấn

Mình ko ép, nhưng mới làm tóc xoăn của em Nguyệt - nhân viên cứng của Mr.shin mới ra mở cửa hàng riêng, mình thấy hài lòng và nhất là rẻ hơn chỗ Mr.shin một nửa. Bạn thử ra đó em ấy tư vấn xem sao, mình ko nhớ số nhà nhưng nó nằm bên tay phải giữa của phố Trung liệt nếu đi từ Thái thịnh - Thái hà ấy.

Trích dẫn Gửi bởi Cunbonghe
    Mình ko ép, nhưng mới làm tóc xoăn của em Nguyệt - nhân viên cứng của Mr.shin mới ra mở cửa hàng riêng, mình thấy hài lòng và nhất là rẻ hơn chỗ Mr.shin một nửa. Bạn thử ra đó em ấy tư vấn xem sao, mình ko nhớ số nhà nhưng nó nằm bên tay phải giữa của phố Trung liệt nếu đi từ Thái thịnh - Thái hà ấy.
    Thế hả chị? Thế chị có số điện thoại hay là gì không chị để em hỏi hihihi.
    To : HaLinh : lần trước tớ thấy có bạn nhuộm tóc, đẹp lắm ấy ạ.

Trích dẫn Gửi bởi Binbe
    Thế hả chị? Thế chị có số điện thoại hay là gì không chị để em hỏi hihihi.
    To : HaLinh : lần trước tớ thấy có bạn nhuộm tóc, đẹp lắm ấy ạ.
    Chị lại ko có số ĐT, cũng chẳng để ý số nhà nữa. Hôm qua chị làm máy mà có 500K, mọi khi làm ở Mr.shin là 900K. Thấy một em nhân viên nhuộm mầu đúng như chị thích, hỏi thì em ấy bảo em ấy nhuộm phủ mầu, chị chẳng hiểu nhuộm phủ mầu nó khác nhau cái gì :Laughing: :Laughing: chỉ thấy đẹp nên định mấy hôm nữa đi nhuộm.

Trích dẫn Gửi bởi Cunbonghe
    Chị lại ko có số ĐT, cũng chẳng để ý số nhà nữa. Hôm qua chị làm máy mà có 500K, mọi khi làm ở Mr.shin là 900K. Thấy một em nhân viên nhuộm mầu đúng như chị thích, hỏi thì em ấy bảo em ấy nhuộm phủ mầu, chị chẳng hiểu nhuộm phủ mầu nó khác nhau cái gì :Laughing: :Laughing: chỉ thấy đẹp nên định mấy hôm nữa đi nhuộm.
    Hi hi, bà ơi, tôi làm máy ở Thanh Tuyền 36 Đào Duy Từ hết có 400K thôi nhé,mà tóc tôi chắc dài gần gấp đôi tóc bà :Laughing: . Nhận xét là đẹp, thích cái không phải vuốt gel gì hết. Sáng ngủ dậy đầu bù xù, tôi vuốt tý nước là lại OK. Hehe nhưng nhuộm thì chẳng biết thế nào, bao giờ bà đi nhuộm nhớ alo để tôi học tập nhé.

Địa chỉ cửa hàng của chị Nguyệt là: 75 - Phố Trung Liệt - Thái Hà.
    Mobile: 0988.628.445
    Hôm trước em ra cắt thử tóc ở đây về ai cũng khen đẹp và trẻ.
    Mà em thấy chị Nguyệt bắt bệnh cho tóc chuẩn lắm, cắt và sửa tóc rất tỉ mỉ. Còn đội ngũ nhân viên ở đây phục vụ khách lịch sự và nhẹ nhàng.
    Vào cắt tóc còn được uống 1 cốc trà nóng làm cho người cảm thấy ấm áp lên nhất là trong lúc nhiệt độ ngoài trời xuống mức thấp nhất trong suốt 10 năm qua này, thật là thích.
    Đặc biệt giá cả phải chăng khiến em cảm thấy vô cùng hài lòng.
    Hôm em ra cắt còn thấy có cả khách từ trong tận Quảng Ninh gọi ra đặt chỗ trước.
    Có thể nói đây là 1 địa chỉ cắt tóc mà các chị có thể tham khảo.
    Chúc các chị sẽ cảm thấy ưng ý với mái tóc của mình khi làm tóc ở đây.

Trích dẫn Gửi bởi HNautumn
    Địa chỉ cửa hàng của chị Nguyệt là: 75 - Phố Trung Liệt - Thái Hà.
    Mobile: 0988.628.445
    Hôm trước em ra cắt thử tóc ở đây về ai cũng khen đẹp và trẻ.
    Mà em thấy chị Nguyệt bắt bệnh cho tóc chuẩn lắm, cắt và sửa tóc rất tỉ mỉ. Còn đội ngũ nhân viên ở đây phục vụ khách lịch sự và nhẹ nhàng.
    Vào cắt tóc còn được uống 1 cốc trà nóng làm cho người cảm thấy ấm áp lên nhất là trong lúc nhiệt độ ngoài trời xuống mức thấp nhất trong suốt 10 năm qua này, thật là thích.
    Đặc biệt giá cả phải chăng khiến em cảm thấy vô cùng hài lòng.
    Hôm em ra cắt còn thấy có cả khách từ trong tận Quảng Ninh gọi ra đặt chỗ trước.
    Có thể nói đây là 1 địa chỉ cắt tóc mà các chị có thể tham khảo.
    Chúc các chị sẽ cảm thấy ưng ý với mái tóc của mình khi làm tóc ở đây.
    Trung liệt có phải cái phố nhỏ nối Thái hà và Thái thịnh k bạn? Giá cắt tóc là bn, có phải gọi đt hẹn trước k?

Dung roi chi a! Nhung tot nhat thi chi nen di tu duong Thai Ha vao thi gan hon.
    Neu chi ban thi chi co the goi dien thoai hen truoc voi chi Nguyet cung duoc. Hom day em ra thi khong phai cho may vi cua hang co nhung 5 nhan vien phuc vu chi a.
    Em vua goi vua cat cong voi la ep het 100K.

Trích dẫn Gửi bởi HNautumn
    Dung roi chi a! Nhung tot nhat thi chi nen di tu duong Thai Ha vao thi gan hon.
    Neu chi ban thi chi co the goi dien thoai hen truoc voi chi Nguyet cung duoc. Hom day em ra thi khong phai cho may vi cua hang co nhung 5 nhan vien phuc vu chi a.
    Em vua goi vua cat cong voi la ep het 100K.
    ối, cả ép, cả gội, cả cắt mà có 100k ý ạ? Sao lại rẻ thế ạ?
    Em hôm qua đã ra đấy làm đầu, tận 700k cơ, hic,em cứ đinh ninh là 500k, thế mà tận 700k, mà tóc em cũng chỉ quá vai 1 tí thôi. Nói chung là cũng tạm được, không giống được trong hình lắm, nhưng tạm ổn. Em cũng đang định hỏi các chị ở đấy nhuộm có đẹp không?, giá cả thế nào ạ.
    À, hôm qua em đã hỏi nhuộm tóc và phủ màu khác nhau thế nào. Hóa ra là phủ màu có nghĩa là nếu tóc mình có màu rồi, thì mình phủ màu cho tóc lại màu, đẹp hơn, mềm hơn, gần như là hấp tóc. Còn nếu là tóc đen thì phải nhuộm, vì nếu phủ màu thì nó vẫn đen như thế .