Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Chủ đề: Làm tóc ở MR SHIN

Trích dẫn Gửi bởi Binbe
    ối, cả ép, cả gội, cả cắt mà có 100k ý ạ? Sao lại rẻ thế ạ?
    Chắc là do hôm qua em quên không đánh có dấu nên chị hiểu nhầm rồi. Hôm đó em chỉ là tóc cho nó ôm vào trong vì tóc em rất suôn và thẳng chứ không phải ép chị ạ.

Trích dẫn Gửi bởi HNautumn
    Địa chỉ cửa hàng của chị Nguyệt là: 75 - Phố Trung Liệt - Thái Hà.
    Mobile: 0988.628.445
    Hôm trước em ra cắt thử tóc ở đây về ai cũng khen đẹp và trẻ.
    Mà em thấy chị Nguyệt bắt bệnh cho tóc chuẩn lắm, cắt và sửa tóc rất tỉ mỉ. Còn đội ngũ nhân viên ở đây phục vụ khách lịch sự và nhẹ nhàng.
    Vào cắt tóc còn được uống 1 cốc trà nóng làm cho người cảm thấy ấm áp lên nhất là trong lúc nhiệt độ ngoài trời xuống mức thấp nhất trong suốt 10 năm qua này, thật là thích.
    Đặc biệt giá cả phải chăng khiến em cảm thấy vô cùng hài lòng.
    Hôm em ra cắt còn thấy có cả khách từ trong tận Quảng Ninh gọi ra đặt chỗ trước.
    Có thể nói đây là 1 địa chỉ cắt tóc mà các chị có thể tham khảo.
    Chúc các chị sẽ cảm thấy ưng ý với mái tóc của mình khi làm tóc ở đây.
    Nghe chị này PR em mà là chị Nguyệt chủ cửa hàng em sẽ trả % dẫn khách cho chị mất.Hì hay đây là người của cửa hàng chị Nguyệt.Em ko biết các mẹ sao chứ em nghe thế này em chẳng dám thử

Trích dẫn Gửi bởi halinh71183
    Nghe chị này PR em mà là chị Nguyệt chủ cửa hàng em sẽ trả % dẫn khách cho chị mất.Hì hay đây là người của cửa hàng chị Nguyệt.Em ko biết các mẹ sao chứ em nghe thế này em chẳng dám thử
    Mình cũng là khách quen của Mr.shin - hay làm của em Thắng, nhưng thực ra Mr.shin có cắt bao giờ đâu, toàn các em nhân viên cắt thôi. Vô tình hôm trước có chị bạn nhà ở gần đó nên mới biết em Nguyệt ra mở riêng ở đó, mình qua đó làm đầu và thấy : giá rẻ hơn Mr.shin một nửa, tất nhiên là đẹp và hài lòng về cách phục vụ, tư vấn dù sao cũng từ một lò mà ra mà. Nhưng có một điểm mình không thích lắm là khi các em tư vấn quá nhiều về sản phẩm, tạo cho khách hàng cảm giác bị mời mua.
    @N&M ơi tôi đi nhuộm rồi, hài lòng, cả hấp + nhuộm mất 400K.

Trích dẫn Gửi bởi Cunbonghe
    Mình cũng là khách quen của Mr.shin - hay làm của em Thắng, nhưng thực ra Mr.shin có cắt bao giờ đâu, toàn các em nhân viên cắt thôi. Vô tình hôm trước có chị bạn nhà ở gần đó nên mới biết em Nguyệt ra mở riêng ở đó, mình qua đó làm đầu và thấy : giá rẻ hơn Mr.shin một nửa, tất nhiên là đẹp và hài lòng về cách phục vụ, tư vấn dù sao cũng từ một lò mà ra mà. Nhưng có một điểm mình không thích lắm là khi các em tư vấn quá nhiều về sản phẩm, tạo cho khách hàng cảm giác bị mời mua.
    @N&M ơi tôi đi nhuộm rồi, hài lòng, cả hấp + nhuộm mất 400K.
    sao chị làm cái gì cũng rẻ nhờ. Em hôm nọ ra làm đầu đã mất 700k rồi

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    Hôm qua mình ra chỗ Ms Nguyệt cắt tóc
    Chăng biết mấy chị cắt có đẹp không, em thì về cơ quan mọi người chê xấu hơn đầu cũ, ngắn quá nhìn "ngông ngông" mới chết chứ!
    Tết đến nơi rùi, tóc mọc ra cũng chẳng kịp
    Thui, lần sau cứ ra chỗ em Hiền bên Mr Shin làm, quen rùi. yên tâm
    Ps: Thái độ phục vụ ở đây chấm 9 điểm

tớ cũng cắt ở Mr.Shin- em Nga. Lần trước thì OK, ai cũng khen, thay đổi phong cách, trẻ hơn. Vừa đi sửa lại hơi bị ngắn quá nên k được ưng ý lắm. Dịch vụ ở đấy đúng là 9 điểm.

Trích dẫn Gửi bởi bu xu
    tớ cũng cắt ở Mr.Shin- em Nga. Lần trước thì OK, ai cũng khen, thay đổi phong cách, trẻ hơn. Vừa đi sửa lại hơi bị ngắn quá nên k được ưng ý lắm. Dịch vụ ở đấy đúng là 9 điểm.
    Ôi, em cắt của chị Nga đấy rồi. Em cắt thì thấy xấu lắm ý. Tóc tỉa linh tinh, lởm chởm. Lúc vừa cắt chị ý sấy vào, ko thấy gì. Thôi rồi, hôm sau, trông nó linh tinh cả lên. Mà hơn nữa nói 1 đằng, chị ý cắt 1 nẻo. Nhưng công nhận ở đấy mọi người nhiệt tình,nhẹ nhàng.

Các mẹ ơi, mình giờ muốn làm tóc xoăn các mẹ ạ. Mà tóc mình lại hiện đang để tóc Vic mới chết chứ. Các mẹ thông thái chỉ cho mình kiểu nào thì hợp với nhé, chắc là chỉ có kiểu làm xoăn đến sát chân tóc thôi nhỉ . Mà nếu thế thì làm xoăn + nhộm ở Mr shin hết bao xiên nhỉ ? Mẹ nào làm rồi mách cho mình nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều

Trích dẫn Gửi bởi HNautumn
    Địa chỉ cửa hàng của chị Nguyệt là: 75 - Phố Trung Liệt - Thái Hà.
    Mobile: 0988.628.445
    Hôm trước em ra cắt thử tóc ở đây về ai cũng khen đẹp và trẻ.
    Mà em thấy chị Nguyệt bắt bệnh cho tóc chuẩn lắm, cắt và sửa tóc rất tỉ mỉ. Còn đội ngũ nhân viên ở đây phục vụ khách lịch sự và nhẹ nhàng.
    Vào cắt tóc còn được uống 1 cốc trà nóng làm cho người cảm thấy ấm áp lên nhất là trong lúc nhiệt độ ngoài trời xuống mức thấp nhất trong suốt 10 năm qua này, thật là thích.
    Đặc biệt giá cả phải chăng khiến em cảm thấy vô cùng hài lòng.
    Hôm em ra cắt còn thấy có cả khách từ trong tận Quảng Ninh gọi ra đặt chỗ trước.
    Có thể nói đây là 1 địa chỉ cắt tóc mà các chị có thể tham khảo.
    Chúc các chị sẽ cảm thấy ưng ý với mái tóc của mình khi làm tóc ở đây.
    Em cắt ở đây rồi, khi cắt xong em ra ngoài cửa đợi nhân viên quay đầu xe cho em ý còn chạy ra cắt với theo máy cái tóc bị cắt chưa hết :Laughing::Laughing:, 2 lần cắt thì đều như vậy cả.Được cái nhân viên phục vụ cũng được nếu như không tư vẫn chèo kéo khách mua dưỡng tóc thì tốt hơn:Smiling::Smiling:
    Giá thì đâu có rẻ hơn Mr Shin 1/2 đâu, em ý cắt gọi là 100k, còn Mr Shin là 150k
    Trước em cắt ở Mr Shin do em Nga cắt, hơi bụi một chút nhưng ai cũng khen đẹp. Hình như em Nga cũng mở cửa hàng riêng ở Đào Tấn rồi, đợt tới em sẽ qua đó cắt thử rooling:rooling:rooling:

Ai cũng khen thái độ phục vụ của mấy nơi này, thế em nào cắt khá nhất ah để em qua cắt thử, đầu tóc e đang lởm chởm đây, e đang định mang đầu ra cho chị Phương J'adore nhưng hôm trc nghe mẹ j nói là ~ 500k nên thấy ớn quá :Sick::Sad: