Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Nhuộm tóc không phai màu ở đâu.

Các chị oi e nghe nói bây giờ có kiểu nhuộm mà như kiểu sơn lên tóc ý, tóc rất bóng và ko bị phai màu. Các chị có biết đấy là kiểu nhuộm gì không? Ở Hà nội có Salon nào nhuộm thế này? Giá cả thế nào nhỉ? E thích nhuộm tóc đỏ nhưng 1-2 tháng là phai chán lắm mà tóc lại ko bóng.

cái đấy gọi là bọc bóng hay còn gọi là hấp màu mẹ nó ạ.cái đấy là sau khi nhuộm thì phủ cái đấy lên để giữ màu giống như mẹ nó đi sơn móng tay xong sơn 1 lớp sơn bóng ấy.công nhận là làm xong tóc bóng mượt hơn thật.mẹ nó mún bít địa chỉ thì pm mình gửi tin nhắn riêng cho,không lại bị hiểu lầm quảng cáo khóa nick phiền lắm.trên này muốn chia sẻ cho nhau cũng khó thế đấy.

Trích dẫn Gửi bởi cun_2006
    cái đấy gọi là bọc bóng hay còn gọi là hấp màu mẹ nó ạ.cái đấy là sau khi nhuộm thì phủ cái đấy lên để giữ màu giống như mẹ nó đi sơn móng tay xong sơn 1 lớp sơn bóng ấy.công nhận là làm xong tóc bóng mượt hơn thật.mẹ nó mún bít địa chỉ thì pm mình gửi tin nhắn riêng cho,không lại bị hiểu lầm quảng cáo khóa nick phiền lắm.trên này muốn chia sẻ cho nhau cũng khó thế đấy.
    mẹ nó pm địa chỉ cho em với, em cũng vừa nhuộm tóc đỏ xong, sợ phai nhanh quá.

Mẹ nó ơi, chỉ e zới, e cũng trong tình trạng nhuộm rồi bị phai màu, giờ tóc sơ lắm lắm ý T_T!

E nhắn tin cho mẹ cun rồi. Thank mẹ nó nhiều. Hôm trước e đi cắt tóc cũng hỏi han về vấn đế này thấy ngta bảo là kiểu nhuộm thảo mộc hay thảo dược gì gì ý nhưng quên mất rồi. Nhuộm kiểu này thì phải chung thuỷ với 1 màu tóc nhưng e thấy cũng dc chẳng sao. Còn hơn là thay đổi suốt ngày hỏng hêt tóc. Tóc e hỏng lắm rồi

Trích dẫn Gửi bởi oldflame1989
    E nhắn tin cho mẹ cun rồi. Thank mẹ nó nhiều. Hôm trước e đi cắt tóc cũng hỏi han về vấn đế này thấy ngta bảo là kiểu nhuộm thảo mộc hay thảo dược gì gì ý nhưng quên mất rồi. Nhuộm kiểu này thì phải chung thuỷ với 1 màu tóc nhưng e thấy cũng dc chẳng sao. Còn hơn là thay đổi suốt ngày hỏng hêt tóc. Tóc e hỏng lắm rồi
    mình gửi thư trả lời rồi đấy chỉ có màu tông tím hoặc tông đỏ thì mới phải chung thủy thui còn màu khác thì thoải con gà mái. mình giờ làm nhà nước chỉ nhuộm được mấy màu tối như nâu chocolate thui thế mới bùn

Cho mình địa chỉ , và cả kinh nghiệm ai đã từng nhuộm tóc không phai nhé. Gửi hòm thư rose18908@gmail cho mình nha.

mình cũng có nghe qua về nhuộm bóng như thế này nhưng nếu chỉ nhuộm một màu suốt thì có đơn điệu quá không? em thích 1,2 năm thay đổi một lần cho đỡ lặp đi lặp lại một màu. hình như nhuộn cái này hơn đắt tiền và cầu kì nhưng nếu mình giữ được thì rất đẹp nhưng cũng tùy thuộc vào chất tóc của mình nữa phải không ạ?

Trích dẫn Gửi bởi shinkien
    mình cũng có nghe qua về nhuộm bóng như thế này nhưng nếu chỉ nhuộm một màu suốt thì có đơn điệu quá không? em thích 1,2 năm thay đổi một lần cho đỡ lặp đi lặp lại một màu. hình như nhuộn cái này hơn đắt tiền và cầu kì nhưng nếu mình giữ được thì rất đẹp nhưng cũng tùy thuộc vào chất tóc của mình nữa phải không ạ?
    bọc bóng mất khoảng 1 tiếng,ngồi ủ càng lâu càng bóng đẹp. nó cũng chỉ như nhuộm thôi chứ không cầu kì lắm đâu. tông màu tím với màu đỏ mới phải chung thủy,còn các màu khác thì đổi thoải mái

Ban oi nhan cho minh dia chi vao SDT: 01655521999 duoc ko, cam on ban

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 05:42 AM
  2. Nhuộm tóc tím có nhanh phai màu ko?
    Bởi thuylien01 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 11-25-2013, 06:35 AM